Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Maovu yapingwe kwa gharama yoyote haya tutaona nyie mnaounga mkono uovu mtafika wapi
 
Chadema inawapokea wabaya wote wavuta bangi, madawa ya kulevya lakini je wamelelewa na nani na uovu wote umefanyika wakiwa wapi, lakini chadema inawapokea kama chama sahihi kwa malezi na wakiingia chadema wanasafishwa na kuwa watu safi na uokovu unakuwa mbele yao, hata yale mapapaa yaliyoshindikana yaje tu nayo yataokoka!
 
Kuna uzi uliwekwa humu kuchanganua uaminifu wa Mkemia mkuu wa serikali ya Tanzania , kwa ufupi ni kwamba haaminiki na yeyote .
Kwahio wemaa mnamsafisha kuwa havuti bangi. Nyie bana hata shetani akitangaza hadharani kuwaunga mkono mtamsafisha kuwa Mungu alikosea kumfukuza peponi...
 
Maovu yapingwe kwa gharama yoyote haya tutaona nyie mnaounga mkono uovu mtafika wapi
Je! Ukishashutumiwa tu kuwa wewe ni muovu basi ndivyo inavyokuwa? Mmethibitisha juu ya tuhuma hizo? Ila sikushangai, unawezakuwa mmoja wa wale wanaoua kwa kuwachoma Moto watuhumiwa wa makosa mbalimbali huko mitaani hata bila ya kuwa na uhakika WA tuhuma! Kwa akili hizi wewe ni muuaji! Period!
 
- Masikini ya Mungu chama kinajimaliza pole pole maana sasa ni Official kuwa Chama cha Muungano wa Watuhumiwa wa Madawa ya Kulevya, saafi sana ngoja zije kampeni tuanze kazi this is the best weapon ever!!

le Mutuz
Naona unafurahi tuu hujui kuwa jina lako lipo ktk orodha ya wauza ngada?
 
Swala so ukabila, swala ni kwamba, ccm wakimtupa mtu kuwa;-
Huyu fisadi nyie ndiye mnamtaka.
Huyu muuza madawa!! nyie. njoo!!! tunakuhitaji
Huyu mshoga nyie ndio kwanza, karibuu!!!
Watanzania oneni alama za nyakati mapema.
Mimi ni mwanaCCM mpenda ukweli....
Unajua maana ya kumtupa mtu?

Nitajie mtu tuliyewahi kumtupa halafu upinzani wakamkaribisha nitajiengua jamii forums bila kuchelewa!
 
Kwahio wemaa mnamsafisha kuwa havuti bangi. Nyie bana hata shetani akitangaza hadharani kuwaunga mkono mtamsafisha kuwa Mungu alikosea kumfukuza peponi...
Mimi nilishaweka wazi kabisa kwamba adui yangu namba 1 ni ccm , shetani ni namba 2 , uchunguzi unaonyesha kwamba unyama unaofanywa na ccm , ule wa shetani una nafuu .
 
Sasa ata akienda chadema...sidhani kama ama mchango wowote huyo...huyo ni liability kama alivo lowasa, sumaye na mgana msindai
chadema tokea wamempokea lowasa na mvuto kwa wananchi watz haupo tena. nyie endeleeni kuwajaza wahuni kwenye chama. Sisiem itaendelea kutawalA milele..kwa kuwa ccm yenyewe inafanya Kazi ya kukusanya waumini wapiga kura halisi na wenye mapenzi ya dhati wenye misimamo.
 
Je! Ukishashutumiwa tu kuwa wewe ni muovu basi ndivyo inavyokuwa? Mmethibitisha juu ya tuhuma hizo? Ila sikushangai, unawezakuwa mmoja wa wale wanaoua kwa kuwachoma Moto watuhumiwa wa makosa mbalimbali huko mitaani hata bila ya kuwa na uhakika WA tuhuma! Kwa akili hizi wewe ni muuaji! Period!
Tuhuma zinathibitishwa na mahakama nashindwa kukuelewa unaposema tuthibitishe tuhuma wakati watuhumiwa wapo mahakamani mahali ambapo tuhuma zote zinathibitishwa.
 
wema anamashabiki zaidi ya laki5....bingo chadema....
najua chadema itafurika mashabiki wa wema..
bt tuwe nae makini kidogo dada wema..huwa hawachelewi kubadilika................

meet me 2020.viva cdm..viva wema
 
Huyu wema tumpokee ila tuwe naye makini sana.Maana huwa njaa zinawasumbua mno.Akivutiwa za mbonga anahama na kuongea shit.so aweke kwenye uangalizi maalumu kwanza.
Si mlisema hampokei tena makapi kutoka ccm?Umeyakumbuka ya dada yake Sumari?
Kujivua gamba kwa wema kumezidi kuisafisha ccm,na akifungwa kwa kesi yake ndio itakuwa vizuri sana
 
Back
Top Bottom