Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

CHAMA CHA MAJAMBAZI......wanampiga hata " first lady"......naye first lady atatimkia CDM muda mfupi tu.!
 
wanao mshauri wema kuhusu maazi .. embu mwambieni awe anavaa suruali za jinsi naona atapendeza sana hiivyo vimpira anayovaa vinamchoresha vibaya
Sasa Mwenyekiti wako Mbowe si ndio anatakaga mambo hayo!
 
Vita dhidi ya ngada ni ya kisiasa.walipomtaja mbowe ndio walidhihirisha kuwa ni vita ya kisiasa.

Kwa hiyo Mbowe akawa anajihusisha na maswala mengine machafu....na kujificha kwenye Siasa....

Au ukishakuwa upande wa CDM automatically wewe ni mtakatifu.....!!???
 
- Masikini ya Mungu chama kinajimaliza pole pole maana sasa ni Official kuwa Chama cha Muungano wa Watuhumiwa wa Madawa ya Kulevya, saafi sana ngoja zije kampeni tuanze kazi this is the best weapon ever!!

le Mutuz
.....
......utasombwa na Mafuriko Mazito yanaporomoka kutoka dodoma mpaka nungwi kaa Kijanja
 
Pamoja na wasaniii na waigizaji wote kuwa upande wa mama Clinton lakini walishindwa kumsaidia mama Clinton kuwa rais na pia hawakuweza kumzuia Trump kuingia ikulu na kwa Tanganyika record zinaoyesha yeyote aliyehama CCM na kwenda upinzani alikwenda kufa kisiasa sasa huyu mama muuza anakwenda kupoteza wateja huko
 
Kwa hiyo hii ndiyo Target ya Chadema 2020[emoji23][emoji23][emoji23]
 
Politics Ni Mchezo Kama Michezo Mingine Tu

Kama Michael Owen Aliweza Kuhamia Manchester United

Hivyo Sishangai Kabisa Wema Sepetu Kwenda Chadema

Wala Sitashangaa ACT Kuingia UKAWA Kwenye Uchaguzi Ujao
​
 
Leo ndio mnasema wema muuza unga ila alivyokuwa anatembea Na bi mkubwa kwenye kampeni alikuwa anauza bia au?
 
Pamoja na wasaniii na waigizaji wote kuwa upande wa mama Clinton lakini walishindwa kumsaidia mama Clinton kuwa rais na pia hawakuweza kumzuia Trump kuingia ikulu na kwa Tanganyika record zinaoyesha yeyote aliyehama CCM na kwenda upinzani alikwenda kufa kisiasa sasa huyu mama muuza anakwenda kupoteza wateja huko
Tatizo wasanii wetu ni wapiga deal. Ngoja tuione hii movie inakoishia
 
Hongera CCM kwa kupata cha kuwasema Chadema kama ikivyo kuwa kwa Lowassa. Lowassa ilikuwa ufusadi, Wema ni unga/bangi
 
HATA MUNGU HAYUPO KWA AJILI YA WALIO WEMA NDO MAANA AMEKOKA MOTO HUKO MBINGUNI ILI KUWABANIKA WENYE DHAMBI. Chadema kumchukua Wema ama wengine wote ambao mfumo unawaonea ni jambo jema kabisa. IDDI AZAN KAMA KADA NA MBUNGE MSTAAFU WA CCM ANAKASHFA ZA KUUZA NGADA TANGU NAKUNYWA UJI HADI L EO HII NATAFUNA MAHINDI YA KUKAANGA SIJAWAHI KUONA AKISHTAKIWA.

wahame wote ili wale mapapa wabakie huko huko ccm.
 
Back
Top Bottom