Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Mhhh! Hii inshu ya Wema kuhamia Chadema kwa mbwembwe itamcost wallah,nan asiyejua kuwa hii mhimili mitatu ya nchi kwa ss inaingiliwa kiutendaji?,ni suala la baba Jescah tu kutoa maagizo na mahakimu wakatekeleza maagizo ya mkubwa,kwa hiyo msishangae siku ya hukumu lolote linaweza kutokea kwa Wema ili kumkomoa,Mara amekula miezi yake sita kiutani tuu !
 
Swala so ukabila, swala ni kwamba, ccm wakimtupa mtu kuwa;-
Huyu fisadi nyie ndiye mnamtaka.
Huyu muuza madawa!! nyie. njoo!!! tunakuhitaji
Huyu mshoga nyie ndio kwanza, karibuu!!!
Watanzania oneni alama za nyakati mapema.
Na atawabwaga mahakamani.mzee mzima ndio wakili wake na mnavomuogopa lisu.raha sana hii
 
Nchi hii inatakiwa kuunganisha kila aina ya nguvu ili ikombolewe , tunahitaji kila mtu mwenye ushawishi ili kuondoa laana iliyotafuna nchi kwa karibu miaka 60 .
 
karibu Sana chadema Sepenga 2020 lazima tuwakalishe vikongwe
 
Mbowe ndo hapo panapojidhihirisha kuwa elimu hana,jaman intelegensia ya chama iko wapo?? hivi mtajuaje kama hao c mashushu toka kwa wahasimu weenu.aaaaaaarh hili lichama lawachaga kweli hakna jipya hapo
 
Nchi hii inatakiwa kuunganisha kila aina ya nguvu ili ikombolewe , tunahitaji kila mtu mwenye ushawishi ili kuondoa laana iliyotafuna nchi kwa karibu miaka 60 .
Nchi hii ilipata ukombozi mwaks 1961. Ulikuwa hujazaliwa wewe kijana.

Ukombozi mnaotafuta ni wa kula 'sembe' hadharani na kujenga taifa la mazombi.

Ukombozi wa mwaka 1961 haukuletwa na genge la mihadarati na viroba. Uliletwa na watu determined wenye maono. Huwezi kusajili Wemaa ambaye bila chenga mkemia mkuu kampima na kugundulika ni mvuta bangi ukaanza kushangia kwa watu makini kuwa umesajili 'jembe'.

Nimalize kwa kusema "ukiona nzi wanakusanyika kwa pamoja mahali...juwa kuna mzoga"

Chadema jitafakarini upinzani tunaupenda kwa kuibua changamoto ila mwenendo wenu umetukatisha tamaa...
 
Wamehama mawaziri wakuuu wawili bado kichapo kikawa kilekileee
Sembuse hao

Yaaani chadema bwanaa. wampe kugombea na ubunge kabisaa!!!!

Kichapo au wamejibebea kura wanalivyotaka wao.Tume ya Uchaguzi inateuliwa na hao hao ma CCM unategemea nini? Jitambue wewe tunataka tume huru then ndio utaona nani atapewa kichapo na Wananchi?2020
 
Nionavyo angekaribishwa kimya kimya ingekaa vizuri zaidi kwani kumtangaza sana itakuwa deal Kwanza yake mwenyewe kujimarisha kisiasa pili upande wa pili utaonekana kumbe mtu akifanya maovu sehemu ya jukimbilia ipo na ni Chadema ..Ni mtizamo wangu tuu!!
 
Kipindini cha Kampeni walikuwa na kiherehere kusimama majukwaani kutoa support kwa "kijani" leo ndo wanagundua that was crap.. warudi nyumbani kwao, tena siyo huyo tu, wooote! Ingawa ningewa-caution sana CHADEMA kuitoifanya hii ishu kama ni ya kisiasa. Kama wanataka kumpa support (Lisu being her Lawyer) iwe as professionalism na si kwasababu tu ku-attack upande wa pili, pia kama kweli Wema amehamia CHADEMA, uongozi should just take it kawaida, NOT a big deal. Si lazima kumtangaza..
Well said mkuu.
 
Kuna jambo nimekuwa nikitafakar sana kuhusu huyu mtu aliyehangaika na CCM usiku na mchana kuhakikisha inarudi ikulu. Mh. Moses nilipenda sana siasa zake japo niko upande wa pili lakini nilikuwa sina budi kumvumilia kwa sababu alikuwa akimkingia kifua mzee wetu babu jk. Ambae alijitambua weakness yake ilikuwa moja tu ukimshambulia kwa maneno hapanic ila anampigia Moses amjibu aliyemvaa bila mpango........sasa nimebaki tu najiuliza mh. Moses yuko karbu sana na shilawadu wetu Wema na yeye ndio alikesha nao ucku na mchama wakat wa kampeni anajua machungu......swali ni kweli kwamba Moses hana taarifa ya anachokifanya Wema kuchoka na HAPA KICK TU!!!! na kuamua kufungasha mizigo au na yeye amebariki???? Narudia mmemfanya nini Moses
 
Kwa staili hii wapinzani wakuu watakuwa wanawasaka kwa udi na uvumba Mond na Kiba mana kwa kumpata Wema tu wanafuraha isiyo na kifani.
 
Swala so ukabila, swala ni kwamba, ccm wakimtupa mtu kuwa;-
Huyu fisadi nyie ndiye mnamtaka.
Huyu muuza madawa!! nyie. njoo!!! tunakuhitaji
Huyu mshoga nyie ndio kwanza, karibuu!!!
Watanzania oneni alama za nyakati mapema.
Unamtupa Fisadi badala ya kumpeleka jela?
Muuza Madawa kwa kipi mlichokionesha kama Ushahidi au ndo kuongozwa na mihemuko?
Mashoga mbona hamjawakamata ilihali Ni Wahalifu? Au Polisi WA kuwakamata Mashoga, Wauzaji Unga na Mafisadi hamna? Azimeni wale wanaoenda kumkamata Lissu kila siku!
Watanzania tulishasoma alama za nyakati! Tunajua ccm ndio wenye Serikali, ina Dola, mahakama, DPP,TAKUKURU n.k! Ila inaogopa kuwakamata Wahalifu badala yake wanakamatwa wasio na Hatia! Watanzania tumesoma alama za nyakati na tunatambua tunaongozwa na watu wenye Elimu fake na ndio maana wanakurupuka kila leo kama watu wasio na vichwa! PhD fake, Majina Fake, Degree za ma RC fake, unadhani Watanzania hawaoni tu?

Watanzania tumeshasoma alama za nyakati kwani tunajua kuna watu Kodi zetu zinawawekea chakula mezani, hivyo kuwafanya hawaelewi msamiati WA NJAA kwao, na Watanzania tunapigwa marufuku kulia njaa huku mvua hazipo na vyakula havipatikani!

Lumumba akili zenu wote size ya Kiroboto! Shule mlienda kukariri na kusomea ujinga!
 
Nchi hii ilipata ukombozi mwaks 1961. Ulikuwa hujazaliwa wewe kijana.

Ukombozi mnaotafuta ni wa kula 'sembe' hadharani na kujenga taifa la mazombi.

Ukombozi wa mwaka 1961 haukuletwa na genge la mihadarati na viroba. Uliletwa na watu determined wenye maono. Huwezi kusajili Wemaa ambaye bila chenga mkemia mkuu kampima na kugundulika ni mvuta bangi ukaanza kushangia kwa watu makini kuwa umesajili 'jembe'.

Nimalize kwa kusema "ukiona nzi wanakusanyika kwa pamoja mahali...juwa kuna mzoga"

Chadema jitafakarini upinzani tunaupenda kwa kuibua changamoto ila mwenendo wenu umetukatisha tamaa...
Ww uliezaliwa mwaka 1961 umeisaidia tanzania?zaidi ya wizi tu
 
haziivi na daudi. si unakumbuka hata siku ile alipokuwa anasoma list,ya wauza ngada ndugu bashite alimpiga kijembe nnauye
 
Nchi hii ilipata ukombozi mwaks 1961. Ulikuwa hujazaliwa wewe kijana.

Ukombozi mnaotafuta ni wa kula 'sembe' hadharani na kujenga taifa la mazombi.

Ukombozi wa mwaka 1961 haukuletwa na genge la mihadarati na viroba. Uliletwa na watu determined wenye maono. Huwezi kusajili Wemaa ambaye bila chenga mkemia mkuu kampima na kugundulika ni mvuta bangi ukaanza kushangia kwa watu makini kuwa umesajili 'jembe'.

Nimalize kwa kusema "ukiona nzi wanakusanyika kwa pamoja mahali...juwa kuna mzoga"

Chadema jitafakarini upinzani tunaupenda kwa kuibua changamoto ila mwenendo wenu umetukatisha tamaa...
Kuna uzi uliwekwa humu kuchanganua uaminifu wa Mkemia mkuu wa serikali ya Tanzania , kwa ufupi ni kwamba haaminiki na yeyote .
 
Back
Top Bottom