MDANGANYIKAJI
Member
- Jan 27, 2011
- 77
- 59
Umri wako bado, nimejudge kwa uandishi.Nma xna m mwenyew nakwend kuchukua kadi yang saiv
Umri wako bado, nimejudge kwa uandishi.Nma xna m mwenyew nakwend kuchukua kadi yang saiv
Hao wafoji vyeti mliowapa mpk ukuu wa mikoa ni wasafi?Hapo napata picha kuwa chadema ndo stoo ya uchafu.... Kama ni nyumba basi chadema ni choo..
USITOKWE NA MAPOVU BRAZA, SLOWLY UTAELEWEKA PASIPO KUTUMIA MATUSI, JIHESHIMU NA MANENO YA KINYWA CHAKOAcheni ujinga, kwani Wema ni nani CCM? ana nafasi gani CCM? mm namjua kama muuza nyapu tu, CCM tumesimama na hatutushwi na wauza maku mjini, na Mh. Rais JPM komaa hadi mwisho tuwamalize wauza unga, shem on you mnaotetea wauza unga...
chadema jamani mbona inajimaliza yenyewe? Hivi watasema ccm ndo wamewamaliza kweli!! Wakati wanakaribisha wauza unga? Naskia hata IDD azan na gwajima watajiunga soon. Hivi hiki chama kwa kweli mbona mmekuwa hivyo jamani. Sijategemea kabisa chadema kutetea uhalifu nchiniKipindini cha Kampeni walikuwa na kiherehere kusimama majukwunga. kutoa support kwa "kijani" leo ndo wanagundua that was crap.. warudi nyumbani kwao, tena siyo huyo tu, wooote! Ingawa ningewa-caution sana CHADEMA kuitoifanya hii ishu kama ni ya kisiasa. Kama wanataka kumpa support (Lisu being her Lawyer) iwe as professionalism na si kwasababu tu ku-attack upande wa pili, pia kama kweli Wema amehamia CHADEMA, uongozi should just take it kawaida, NOT a big deal. Si lazima kumtangaza..
Kwani unauhakika gani mkeo hauzi nyapu?acha toto zuri hilo.usipaniki!..Acheni ujinga, kwani Wema ni nani CCM? ana nafasi gani CCM? mm namjua kama muuza nyapu tu, CCM tumesimama na hatutushwi na wauza maku mjini, na Mh. Rais JPM komaa hadi mwisho tuwamalize wauza unga, shem on you mnaotetea wauza unga...
Kwani unauhakika gani mkeo hauzi nyapu?acha toto zuri hilo.usipaniki!..
***Sasa ata akienda chadema...sidhani kama ama mchango wowote huyo...huyo ni liability kama alivo lowasa, sumaye na mgana msindai
Hahahaha... Hongeraaa, chadema ni kimbilio la watuhumiwa.[emoji23][emoji23][emoji23] Nacheka kwadharaaaau anakujua Nani hadi ujambishe watu
Wafu tu wenyewe hawakujui sembuse jf Wema kaamua kujiunga cdm
Nimapendekezo yake dawa inahusika nini hapo umesikia kiongozi gani akimsafisha wema
Mwafaa. [emoji125][emoji125][emoji125]
Chadema wamelamba JIKE¡!!!!!!!,!!!!!!,!!!!! Oyaaaa!!!!Kwani unauhakika gani mkeo hauzi nyapu?acha toto zuri hilo.usipaniki!..