haa haa hivi mkuu kuna chama kinachokataa wanachama?Sasa chama cha wauza unga kimekamilika
Tulia mfundishwe siasa!..hii move imewaaribu kisaikolojia sana
mkuu kumbuka chama ni wanachama. pia sijawahi ona chama kikikataa wanachama wapya....[emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] [emoji2] eti Wema aweza kutuathiri kichama na kisiasa...Huu utani kwa hiyo CCM waanze kumpigania wema ili abaki.[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
Nakubaliana na wewe kuwa amehamia chadema sababu watamlinda na kumpigania......Inaeleweka siku hizi Ukiwa fisadi,muuza madawa,mvuta bangi au jambazi hamia tu chadema watakupokea na kukusafisha.....
Kamuulize dokta mihogoHivi Wema ni asset au liability? Muache siasa za kubeba wenye makando?
haa haa hivi mkuu kuna chama kinachokataa wanachama?
Okay Subirini 2020MUNGU WENU WA MIZIMU ITAKUWA: DUDE HALINA HURUMA WALA UPENDO DUH! BAKINI WASUKUMA HUKO
Aisee ni mengi sana! Tena yote mabaya! By the way ndio shida ya kuwa na mwenyekiti div 0, hivi hakumbuki alihama aliyekuwa waziri mkuu na watu wakachukua nchi! Who's Wema! Kwa hiyo ulitaka waovu wote waliomo ccm wasifikishwe kwenye sheria! Ccm hailei maovu ! Na pia kwani hapo mahakamani ameshitakiwa na ccm au na chombo gani? Machadema wote ni bunch of criminals with their crook lawyer!tukumbushe machadema walimpaga majina gani huyu maadam
Ndio mnavyojifariji!hakika chadema imekomaa kisiasa kimedhibitisha hakuna adui wa kudumu kwenye siasa!
Ngoja makamanda wenye ugwadu nao wajifokolee wemaMnajifari tu! Mziki wa Lowasa hamkuutegemea.
Le mtunzi kiukweli nakukubali jamaaa yangu huna haraka na wajinga..- hahahahahahaha mkuu punguza jazba cause ninaishi kwangu na maisha yangu ni safi ndio maana unaweza hata kuniongelea humu so relax, ongea siasa kama huna hoja kaa pembeni maisha yangu huyawezi nipo saafi sana ok hahahahaha
le Mutuz
haaaaaa...poor chadema
haaaaaa...poor chadema
Mtakimbiwa na kila mtu!..mtabaki wasukuma tu hukoHivi Wema ni asset au liability? Muache siasa za kubeba wenye makando?
Kwani alikua mwanasiasa au alikua mchumia tumbo tu?Masikini wema ndo anapotea kisiasaa
haaa haaa huo ulikuwa ni utani tu, hata mbowe leo akijiunga na ccm, ccm watafurahi sana japo ni mtuhumiwa wa dawa zakulevya.
haaa haaa huo ulikuwa ni utani tu, hata mbowe leo akijiunga na ccm, ccm watafurahi sana japo ni mtuhumiwa wa dawa zakulevya.