Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

- hahahahahahaha mimi nipo Sinza Mori napiga kazi siku hizi Channel yetu mpya ya Africa Swahili TV ipo Startimes Channel 121 na Azam TV Channel 120 so kazi juu ya kazi U know

le Mutuz
Jamhuri umeisoma jana, mkuu?
jamaa huku mtaani kwetu wanazoza ovyo eti "ndege wafananao hutembea pamoja".
 
Yaani huuu ni zaidi ya ufarasii!

wakati rahaa ( kampeni) wanakambilia CCM tena kwa mbwembwe na kejeli kweli kweli, kwenye shida wana 'pretend' kuwa wapo CDM, binafsi nimeshangaa sana kwa Lissu kuamua kumtetea huyu 'CD' na kumkacha kamanda Lema????

Hata kwa sasa bado ina athari kwa CCM maana inawaonyesha watu kwamba inawezekana kuondoka CCM.Inawatahadharisha kwamba sio kila king'aacho ni dhahabu na kwamba maisha yanawezekana hata nje ya CCM.
 
Huo ushahidi alioshikwa nao wema aliutoa wapi yawezekana mzigo ulikuwa wa mbowe ndio maana mbowe kajisogeza karibu na wema na kumpa wakili wa Chadema Tundu Lissu amtetee kwa gharama za Chadema akiogopa Wema asije mwaga ushahidi dhidi ya Mbowe. CRIME EXPERTS FUATILIENI KWA KARIBU HUU UHUSIANO WA GHAFLA WA WEMA NA MBOWE SOURCE NINI? KUNA MARRIAGE FOR MAKARATASI NJE YA NCHI kuoa AU KUOLEWA KUPATA MAKARATASI. KAZI KWENU WATAAALAAMU WA CRIME.
Atakuwa kawekewa tu,fikiria wewe unaambiwa uende polisi siku mbili kabla kweli hata kama unavuta utaficha vizuri.Hii vita naona ina walakini
 
Kiukweli inabidi uwe na akili ya maiti kuishabikia chadema ya sasa.....
Yaani ni kama upinzani umerudi miaka ishirini nyuma.

CCM imepoteana lakini Chadema haijielewi.

Yaani sasa hivi hawana kabisa hoja za kitaifa zaidi ya kutafuta kiki kama wasanii wa bongo movie.!
 
Huyo ana hasira tu, lkn hawezi kudumu chadema hata siku moja, kama Msanii Tanzania hawezi kuwa nje ya CCM na kutoboa, ni swala la muda tu hata yule Jackline Wolper Masawe naye alienda chadema alivyomaliza kutumika na chadema wakamtupa, akajifunza na karudi CCM!
Kwa kifupi wanatumika chadema kama karatasi choo tu, lkn muda siyo mrefu mtasikia Wema karudi Chama Dola!

J.Wolper Masawe juu alivyokwenda chadema, chini amerudi chama Dola!
e3329682e811c63be34d00298f2561d3.jpg
Ni njia yao ya kujipatia pesa. Inamaana ccm watahaha kumtoa chadema ivyo itabidi wakate pesa ndefu. Hata kwa Wolper usifikiri alihama hivi hivi alikatiwa pesa ya uhakika. Na Wema hapo anatengeneza pesa ya uhakika. Kwa mtazamo wangu haukuwa muda muafaka wa kuhama lakini labda amehama mapema ili ajenge mazingira ya kutafuta jimbo mapema kwani 2020 co mbali. Tumebaki na 2018 na 2019
 
Wema umechukua maamuzi mazuri tu na yenye busara yasiyo na shaka yoyote kwani ni hiyari ya mtu yoyote kujiunga na chama husika anachokiona kuwa kinafaa kwa masilahi ya wananchi
Kwa maslahi yake sio ya wananchi, wakati hakabiriwi na kesi hakuona hayo maslahi kwa wananchi?
 
Dhambi ya kumtukana na kumuita Slaa kuwa ni Dr Mihogo itawaandama milele chadema.

Wachawi, mafisadi, wauza madawa ya kulevya, wahujumu uchumi wote watajiunga Chadema.
Dhambi kubwa ya Chadema ni ule mgomo wa madaktari ulioratibiwa na Chadema wakafa wagonjwa kibao marehemu huko waliko wanalilia kisasi kwa Mungu awalipe kisasi Chadema
 
Wema amejiunga CHAWEMA kwavile hawako tayari kuchafua brand ya mtu
 
Imekuwa kama kamtego ambako wapinzani hasa CHADEMA wamekuwa wakiona kama ni kulamba dume pale wale waliokosa sifa za kuwa wanachama kwa utukutu wao wa kiuharifu, ulafi wa madaraka na uovu mwingine unapofika mwisho ndani ya CCM basi wapinzani uona wao wamepata ama kweli KWAKO CHA NINI MWENZAKO NITAKIPATA LINI??[emoji12] [emoji12]

Ni mwaka juzi tu kulitokea wimbi kubwa la wafuasi wa CCM waliokosa sifa za kugombea urais na ubunge walikimbilia CHADEMA viongozi wasio ona mbali walishangilia hasa ujio wa mzee LOWASSA na makada maarufu kwa ccm ilijigamba kuwa sasa inatoa oil chafu, makapi, masalia ila wapinzani wanaojua siasa km mtaalam wangu ninayemjua ktk siasa za Tanzania dr. Slaa alikataa mkakati huo na kuamua kujiengua katika siasa za upinzani nakusema amestaafu siasa wachache tulimuelewa.

Leo hii CHDM kwa tambo na mbwembwe zote wanafurahia kuwakaribisha watu wenye tuhuma za madawa ya kulevya kama msanii maarufu Wema Sepetu bado hawaoni kosa kama kawaida yao. Kitu kimoja niwakunbushe kauli ya Dr slaa. Mumejiuliza swali kama WEMA SEPETU NI ASSET AU LIABILITY...?? Baada ya haya niwape tena ushauri mbaya fanya hima mkamchukue na MANJI swali kama ni asset au liability lifunike tuuh.

Kama ni ushamba wa siasa nchi hii pale viongozi wa siasa hasa mnaposahau kuwekeza mtaji wenu kwa ubungo mchanga na kukimbia na bongo zilizochujuka ni wazi siyo CCM au WAPINZANI tofauti yao ni ndogo katika kufanya siasa zenye tija kwa taifa. Nasema haya kwa uzoefu wa CCM tumeongoza nchi kwa 50 hamsini ila kwa vipimo vya kimaendeleo tunakwenda taratibu mno. Wapinzani wapime katika serikali za mitaa hasa halmashauri wanazoongoza tofauti yao na CCM ni ndogo au haipo.

Ushauri:

Ebu tujifunze kuunda mawazo mapya kutoka katika vizazi vipya tengenezeni vijana la sivyo uwekezaji wa miaka 50 uliotuweka hapa tulipo itakuwa shida kupata majawabu ya changamoto za tangu uhuru UJINGA, UMASIKINI, MAGONJWA(maradhi). Ref. Mwalimu Nyerere.

Ni hayo tu kwa leo...! NAIPENDA TANZANIA LEO KULIKO JANA..
 
Mimi naanza na nina wengine watu kadhaa ambao pia watarudisha kadi zao mara wapatapo uhakika wa kile kinachosemwa. kuwa watu kama akina wema wamejiunga cdm. wema hakuwah kuwa mfano mzuri kwa watu wenye akili timamu. chadema kinapoteza uelekeo na misingi yake ya mwanzo.

tulipiga mbio vyema nani katuzuia? leo mtuhumiwa wa madwa ya kulevya ambaye amehama ccm kwa kuwa amepishana kimaslah au kimtizamo na watu walioko serikalini anaonekana ni mtu wa muhimu cdm? sisi makamanda wa ukweli mnatuweka wapi? wema anakuja kuidhoofisha cdm. kweli na waambia huu ni mkakati wa ccm kupitia usalama wa taifa kuidhoofisha cdm. na bado kuna wengine wa aina hiyo watakuja.

View attachment 473750

miaka kadhaa ijayo CHADEMA haitakuwa na hoja ya kuisimamia. itabigwa ganzi kwenye suala la ufisadi na itapigwa ganzi kwenye suala la madawa ya kulevya. CCM watasimama na kusema mnaona? tuliwakamata watu kadhaa CDM ikawachukua. na chadema itatumia nguvu nyingi sana kumsafisha wema huku siku zikienda.

wema sepetu ni rafiki mkubwa wa ridhiwani. wazungu wanasema "show me your friends i will tell your character" sasa huu hamuoni kuwa ni mtego? wapinzani ni sisi sisi tumekuwa tukipigia kelele habari za watu flan. TUNAANZA KUJIPA MAJUKUMU YA


KUWASAFISHA" hii ni kazi mbaya na chafu sana.View attachment 473748


pumzi imekata kwa sasa. nimeona safai hii inazidi kuwa nzito. huyu wema alisema wafuasi wa chadema hawajielew. leo hii anasemaje? wameanza lini kujielewa? tulikuwa tunapiga kelele suala la kuwashirikisha wasanii au waigizaji katika siasa. waigizaji maisha yao yameshageuka wamekuwa waigizaji. na haya matokeo mtakuja kuyaona ka wakati wake.

Na pia inaonekana hakufanya mahesabu mazuri kuhamia ccm. hili linaweza kumgharimu na siku akirudi CCM chadema watakuwa na hard time hasa.


"SIKIO LA KUFA HALISIKII DAWA"

Kwani kujiunga na chama cha siasa mpaka utangazwe mtakatifu? Mbona haikuwa issue alipokuwa CCM? We are all "zebras" - each one of us - whoever is, has white and black lines (stripes).
 
wewe unalijua hilo kwa kuwa bado unatumia akili zako sawa sawa kuna wenzangu ambao walishaacha kufikiri hawa utawaona hapa wanakuja na matusi hata hoja hawana. wema ni liability si mtu wa kumuamini hata kidogo. atachafua sana chama.

In reality CHADEMA wanafanya mambo ya ovyo sana.
mambo kama hayo yanafifisha upinzani...Mtu kama pole pole kesha pata point tatu za ugenini hapo.
 
- hahahahahahaha mimi nipo Sinza Mori napiga kazi siku hizi Channel yetu mpya ya Africa Swahili TV ipo Startimes Channel 121 na Azam TV Channel 120 so kazi juu ya kazi U know

le Mutuz
Hongera Le Mutuz. Nataka kuanzisha kipindi binafsi cha TV naomba kujua gharama zake zikoje, taratibu na technics nyingine zinazotakiwa - Nisaidie Mkuu Le Mutuz
 
Wana jamvi, sina chuki wala hiana kuhusu Wema Sepetu wala Chadema.
Isipokuwa inanishangaza kama ni kweli kuwa ATAJIUNGA rasmi na chama hicho.

Je haitaleta picha mbaya wakati kesi yake ingali Mahakamani kama MTUHUMIWA?
Siombei mabaya. Suppose kesi iende otherwise, CHADEMA watajiteteaje mbele ya wananchi?

Maana itakuwa ni RAHISI sana watu wakikiita kuwa chama hicho cha Chadema KINAWAVUMILIA na KUTETEA utumiaji wa madawa ya kulevya na hivyo KUJICHAFUA.

Kwa nini wasingoje KESI IISHE kwanza.

Na Pili kama ni lazima ajiunge na chama hicho.Kwa nini basi isiwe LOW KEY EVENT bila mbwembwe na publicity? Maana hii itawagharimu.
 
Dhambi ya kumtukana na kumuita Slaa kuwa ni Dr Mihogo itawaandama milele chadema.

Wachawi, mafisadi, wauza madawa ya kulevya, wahujumu uchumi wote watajiunga Chadema.
 
Ungekuwa na kazi nzuri ungetembelea na noah mbovu? Hadi mimi nakushinda

Nyymba yenyewe huna bwege wewe

- hahahahahahaha mkuu punguza jazba cause ninaishi kwangu na maisha yangu ni safi ndio maana unaweza hata kuniongelea humu so relax, ongea siasa kama huna hoja kaa pembeni maisha yangu huyawezi nipo saafi sana ok hahahahaha

le Mutuz
 
Back
Top Bottom