Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Mkuu Mimi Jana nimenunua maharage 2800!!!!!!bado mijingajinga inasema sisonje ni chaguo LA mungu,hii laana ya 25/10/2015 itasomesha namba,gharika limeanza kwa kuleta njaa na mvua kutokunyesha.muombeni mungu alete Catrina liifukie eneo lote LA feri
hahahahahaaaaaa. Magufuli anajenga miradi mikubwa ndugu. Hahangaiki na akina Wema Sepetu
 
Chadema kwa nini kila kukicha mnazidi kuivua nguo Demokrasia na Upinzani wa Tanzania!? Leo hii kweli Mnashangilia Wema Sepetu kuhamia CHADEMA!? Inasikitisha.
 
Hii itakuwa kubadili gea 'majini'...! sasa tusubiri ya kubadili gea nchi kavu!
==========
Ila yawezekana ,wana rehabilitation centres za watu wa namna hii! tuwaunge mkono wanapofanya mabadiliko haya ya gea!!
 
Cdm mnazidi kujimaliza sasa Wema anakuja na input gani??? Duh haya
 
kwani tayari keshajiunga, mbona watu mnawaya waya hivi, asije akawa anawachezea bongo movie ooh, manake anapeleka usanii huko, mie siamini, kwani hawa kwao kila kitu wanaona ni sanaa
 
Nawaona Makamanda leo walivyo na njia panda. Jana wamemtukana sana WEMA
 
Chadema kwa nini kila kukicha mnazidi kuivua nguo Demokrasia na Upinzani wa Tanzania!? Leo hii kweli Mnashangilia Wema Sepetu kuhamia CHADEMA!? Inasikitisha.
Hata wewe ukihamia tutashangilia usihofu... Njoo tu
 
  • Thanks
Reactions: Qj_
Back
Top Bottom