Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Msanii Wema Sepetu kujiunga na CHADEMA rasmi

Hawa si ikifikia July 2020 wote wanarejea ccm kama kauzu.
 
upload_2017-2-23_14-23-4.png




Ha ha ha, viti maalum 2020.
 
Huyu mwanamke ana akili ndogo sana.Ataacha lini kutumika na kutelekezwa.ccm walimtumia wakamuacha saivi ukawa watamtumia watamuacha.wanaume walimtumia hadi wakachomoa kizazi, alichopata ni magari ambayo hayajalipiwa ushuru.Kweli Mungu akupi vyote.
 
Mbona roho zinawauma sana jamani

Kwani si haki yake kikatiba?
 
Ukiona Mayowe mengi ujue kuna MTU kaumia sasa....nyie wa Lumumba mnawaombea kila siku wa Ufipa waharibikiwe ili Kibaki chama chenu sasa Nafasi zakuharibikiwa zinapatikana mnamwaga OMO hapa sibure iko namna...
 
hahahahahaaaaaa. Magufuli anajenga miradi mikubwa ndugu. Hahangaiki na akina Wema Sepetu
Tupe mfano wa mradi mkubwa aliouasisi jpm.mradi ninaojua mkubwa ni MV DSM,bomberdier mtasikia kilio chake siku si nyingi.uwanja chato ni sawa na ishu ya Jacob zuma
 
Kweli Kitila Mkumbo hakukosea kwenye ile makala yake ya The rise of CCM and shrinking of CHADEMA wakati wenzao wanamteua Polepole kuwa katibu wa itikadi na uenezi CHADEMA wanamsajili Sepenga[emoji23][emoji23][emoji23]
Akae akijua huko hakuna makeup muda wowote difenda linatinga[emoji28][emoji28][emoji28][emoji28]
 
Karibu Wema Sepetu, ila kumbuka huku tulipo cc ni zaid ya wakimbizi ingawa tupo ndani ya nchi yetu, muda wowote utapigwa mabomu ya machoz, utakamatwa na kusekwa lupango na hakuna dhamana, Mzee Lowasa naona sasa amezoea maisha ya huku kwetu, ni maisha mazuri yasiyo na stress sana sema tumenyimwa uhuru wa kuongea chochote na wenye nchi yao kuliko huko unapotoka. Karibu sn huku ndipo walipo wanaojitambua.
 
Huyu mwanamke ana akili ndogo sana.Ataacha lini kutumika na kutelekezwa.ccm walimtumia wakamuacha saivi ukawa watamtumia watamuacha.wanaume walimtumia hadi wakachomoa kizazi, alichopata ni magari ambayo hayajalipiwa ushuru.Kweli Mungu akupi vyote.
Huyu kanyimwa kila kitu
 
Back
Top Bottom