Msanii PETER MSECHU anateka maji na kupika? | JamiiForums | The Home of Great Thinkers

Dismiss Notice
You are browsing this site as a guest. It takes 2 minutes to CREATE AN ACCOUNT and less than 1 minute to LOGIN

Msanii PETER MSECHU anateka maji na kupika?

Discussion in 'Celebrities Forum' started by Lucchese DeCavalcante, Jan 23, 2012.

  1. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #1
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    I am sure most of girls will love to have a Mr. right who does all of these? Au ni ubishoo na kutaka cheap popularity?


    [​IMG][​IMG][​IMG]
     
  2. kadoda11

    kadoda11 JF-Expert Member

    #2
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 16,217
    Likes Received: 8,292
    Trophy Points: 280
    nimecheka sana.ngoja niende zangu sasa....
     
  3. S

    Skillionare JF-Expert Member

    #3
    Jan 23, 2012
    Joined: Nov 6, 2011
    Messages: 1,158
    Likes Received: 35
    Trophy Points: 145
    Duh kazi ipo.
     
  4. Mr Rocky

    Mr Rocky JF-Expert Member

    #4
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 10, 2007
    Messages: 15,182
    Likes Received: 563
    Trophy Points: 280
    mhhhh hapo sasa duh
     
  5. The Hunter

    The Hunter JF-Expert Member

    #5
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 25, 2010
    Messages: 1,049
    Likes Received: 27
    Trophy Points: 145
    Made in Tanga
     
  6. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #6
    Jan 23, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    hali ya uchumi ndiyo inamsababishia kuwa katika hali hii. Ngoja azikamate kisawa sawa muone!
     
  7. engmtolera

    engmtolera Verified User

    #7
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 21, 2010
    Messages: 5,081
    Likes Received: 58
    Trophy Points: 145
    kwa bongo lazima watu washangae sana,lakini kwa wanaotusainisha mikataba feki kwao ni kitu cha kawaida sana tena sana

    kwa mfano

    wali waliotembea china,hutoshangaa pindi umwonapo mwamume kabeba kipochi ama kibegi cha mwanamke ni hali ya kaida na ya kuzoeleka

    lakini kwasisi tunaosaini mikataba feki kila kitu ni kushangaa tu,ndio maana jamaa wanatupata kwa kutusainisha mikataba feki,kwa sababu ya kushangaa na kuona kila jambo ni geni kwetu,lite tunge zoea hali hii haya yote yasingetokea
     
  8. ndetichia

    ndetichia JF-Expert Member

    #8
    Jan 23, 2012
    Joined: Mar 18, 2011
    Messages: 27,641
    Likes Received: 236
    Trophy Points: 160
    that is true buddy..
     
  9. PakaJimmy

    PakaJimmy JF-Expert Member

    #9
    Jan 23, 2012
    Joined: Apr 29, 2009
    Messages: 16,236
    Likes Received: 308
    Trophy Points: 180
    Alikuwa anaigiza sinema gani hiyo?
     
  10. Lucchese DeCavalcante

    Lucchese DeCavalcante JF-Expert Member

    #10
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 10, 2009
    Messages: 5,473
    Likes Received: 53
    Trophy Points: 145
    Wenyewe ngoja waje tuwasikie
     
  11. Wingu

    Wingu JF-Expert Member

    #11
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 14, 2011
    Messages: 4,326
    Likes Received: 23
    Trophy Points: 135
    Ujue hana kazi za kufanya loo...
     
  12. s

    shosti JF-Expert Member

    #12
    Jan 23, 2012
    Joined: Dec 21, 2010
    Messages: 4,949
    Likes Received: 28
    Trophy Points: 145
    huo unene tu mie hoi....hayo mengine ni ya kawaida sana!
     
  13. Mulhat Mpunga

    Mulhat Mpunga JF-Expert Member

    #13
    Jan 23, 2012
    Joined: Oct 28, 2010
    Messages: 25,482
    Likes Received: 12,745
    Trophy Points: 280
    khaaaaaf huyu jamaa huku nyuma hakuwahivi kazeeka ghafla walahi kunamziki wake kaimba na kidumunilishindwa kuelewa kama ni yeyempaka nilipoona jina yake lol
     
  14. marejesho

    marejesho JF-Expert Member

    #14
    Jan 23, 2012
    Joined: Jan 6, 2011
    Messages: 6,539
    Likes Received: 830
    Trophy Points: 280
    Yaani hata mimi nimebaki nashangaa huo wimbo!!RELAX, RELAX ndio kinachosikika!!
    Naona kavaa Tshirt yenye maandishi RELAX!!
     
  15. Mphamvu

    Mphamvu JF-Expert Member

    #15
    Jan 24, 2012
    Joined: Jan 28, 2011
    Messages: 10,708
    Likes Received: 933
    Trophy Points: 280
    si kweli.
    Mimi nyumbani mabovu kishenzi, lakini huwezi kunikuta napika wala kuchota maji.
     
  16. Lizzy

    Lizzy JF-Expert Member

    #16
    Jan 24, 2012
    Joined: May 25, 2009
    Messages: 22,224
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Mwanaume habebi ndoo kichwani bana, na huo mkao wa kumenya maharage hauvutii kabisa japo napenda watu wanaosaidia kazi.
     
  17. Tusker Bariiiidi

    Tusker Bariiiidi JF-Expert Member

    #17
    Jan 24, 2012
    Joined: Jul 3, 2007
    Messages: 4,754
    Likes Received: 179
    Trophy Points: 160
    Anafanana na ZAHIR ALLY ZORRO... alivyo sasa...
     
  18. N

    Navoyne JF-Expert Member

    #18
    Jan 24, 2012
    Joined: Dec 12, 2010
    Messages: 871
    Likes Received: 193
    Trophy Points: 60
    Duh Tabu kweli kweli!!!!

    Hivi huyu jamaa ana umri gani?

    Kusaidia sio kuweka ndoo kichwani bali ni kuchimba kisima na mambo mengine yanayotakayo rahisisha ufanisi wa kazi.

     
  19. Katavi

    Katavi Platinum Member

    #19
    Jan 24, 2012
    Joined: Aug 31, 2009
    Messages: 39,469
    Likes Received: 4,128
    Trophy Points: 280
    Alikuwa anarekodi video ya wimbo gani?
     
  20. Rejao

    Rejao JF-Expert Member

    #20
    Jan 24, 2012
    Joined: May 4, 2010
    Messages: 9,239
    Likes Received: 244
    Trophy Points: 160
    Si hiv hiv,,, utakuwa basi una matatizo ya kiakili mphamvu!
    Muone psychiatrist
     
Loading...