Ulitaka uwe kama wa Heche? Ahahahahaha!!Waache wazichezee tu kodi zetu
LmmYK!Habari ndiyo hiyo.
Sasa kipi kimekuchekesha hapo? Umesahau kwamba hata Nchimbi alikuwa na msafara, nyie watu mbona hamjifunzi.Ulitaka uwe kama wa Heche? Ahahahahaha!!
Hata Mbowe Chadema waliwahi kumuamini kama Mungu - mtu. Leo wanamtukana kama aliyelaaniwa. Hata Lissina Heche yatawakuta! Ahahahahaha!!!Sasa kipi kimekuchekesha hapo? Umesahau kwamba hata Nchimbi alikuwa na msafara, nyie watu mbona hamjifunzi.
Ulipo hapo leo Kesho anakaa mwingine, penda usipende ndio life, stay humble, no one is safe, ni swala la muda tu.
Picha/video?Habari ndiyo hiyo.
Ndiyo nimekuambia hivyo! Unazingua mtoto wa shule.Ulitaka uwe kama wa Heche? Ahahahahaha!!
Kwahiyo sasa hivi nchi ina 2 VPs kwa wakati mmoja?Habari ndiyo hiyo.
ikurudie na uzao wakoLmmYK!
Ningezitaja nyeti za mzazi wako Ila nikagundua hahusiki haya ngoja tukusameheUlitaka uwe kama wa Heche? Ahahahahaha!!
Kwani wewe mzazi wako hana nyeti? Basi mpe hongera! Ahahahahaha!!!Ningezitaja nyeti za mzazi wako Ila nikagundua hahusiki haya ngoja tukusamehe
Sasa wewe kvumamako mtu anakuuliza hivi ila unajibu tofauti kabisa na alichokuuliza. You motherfvcker are you retard?Hata Mbowe Chadema waliwahi kumuamini kama Mungu - mtu. Leo wanamtukana kama aliyelaaniwa. Hata Lissina Heche yatawakuta! Ahahahahaha!!!
Una akili na welewa kama Mimi?Sasa wewe kvumamako mtu anakuuliza hivi ila unajibu tofauti kabisa na alichokuuliza. You motherfvcker are you retard?
Jamaa anakupa somo kuwa hata Nchimbi alikuwa na cheo hicho hicho. Akaendelea kukuusia dunia ni duara be humble ila wewe unamletea habari za Mbowe, so fuckin irrelevant.Una akili na welewa kama Mimi?
No.Kwahiyo sasa hivi nchi ina 2 VPs kwa wakati mmoja?
Na Samia siyo Rais. Ni mtawala aliyejipachika tu.Huyo ni secretary wa Samia sio makamu wa rais .