Msafara wa Makamu wa Rais ukiondoka bungeni Dodoma

Msafara wa Makamu wa Rais ukiondoka bungeni Dodoma

Sasa kipi kimekuchekesha hapo? Umesahau kwamba hata Nchimbi alikuwa na msafara, nyie watu mbona hamjifunzi.
Ulipo hapo leo Kesho anakaa mwingine, penda usipende ndio life, stay humble, no one is safe, ni swala la muda tu.
Hata Mbowe Chadema waliwahi kumuamini kama Mungu - mtu. Leo wanamtukana kama aliyelaaniwa. Hata Lissina Heche yatawakuta! Ahahahahaha!!!
 
Hata Mbowe Chadema waliwahi kumuamini kama Mungu - mtu. Leo wanamtukana kama aliyelaaniwa. Hata Lissina Heche yatawakuta! Ahahahahaha!!!
Sasa wewe kvumamako mtu anakuuliza hivi ila unajibu tofauti kabisa na alichokuuliza. You motherfvcker are you retard?
 
Back
Top Bottom