Msaada wa mawazo.mwanamke wangu simuelewi kabisa

Msaada wa mawazo.mwanamke wangu simuelewi kabisa

Kuachana inaruhusiwa ila kwa ubinadamu nakuepuka laana zisizonamaana , huwezi kumfanyiw ivo mwanamke wawatu , maana usokute kukubal kukaa naww miaka iyo ,amerisk mambo yake kibao ,ambayo Wenda angeyafanya nje ya ndoa yako angekuw mbali...kama binti mwenyewe ndo kajiamulia sawa !! Lkn sio we mwanamme mwenye akili timamu ,nibora umuache mapema ,ili umpe muda wakujipanga.

Kwaufupi ,kukaa na binti wawatu miaka mingi km hiyo ,alafu from nowhere unamuacha huko nikutokua naroho ya ubinadamu na watu waivo ningekua nagawa Laana ,ningewalaani .

Ubinafsi sio mzuri ila itategemea MTU namtu !!.
Hongera kaka unaonekana una roho nzuri roho ya ubinadamu big Up nimekupenda bure....
 
Hana tatizo lolote usitegemee makubwa sana wewe mfuraie bila kusononeka huwa mood zao zinabadilika usimgande sana vitu vidogo vidogo unavyoweza kufanya mwenyewe jifanyie ukiona mood yake imebadilika mkaushie kuwa na interest labda movie au soka au gazeti book sio lazima kila Mara muongee she is fine brother niamini
Kama nakuelewa brother .Mimi nilichokuwa nawaza kufanya ni hivi
1)ni concetrate na shghuli zangu
2)nitimize wajibu wangu kama Mme
3)nirudi nyumbani late
4)nitimize mahitaji yake
5)nisiulize chochote
7)na mengine mazuri ambayo hayatahatarisha familia
 
Wewe unaishi na mamaako mzazi huyo, siyo mpenzi.
Punguza ukali wa maneno ,sasa hapo unajenga au unabomoa hivi ndoa unajua pole sana,hivi umeoa au umeolewa.pengine unatao ushauri kwa mambo ucyo yajua
 
1--Since nisingle maza , kuna maumivu yako ambayo Wenda ndo yanamfanya asiwe vile utakavyo ,, Hivyo uwe unajaribu kumsifiaaa sana ,msifie sana ,mwambie ,umezaaa lkn you are still sex and hot baby ,,doooohh km vile hujazaa.
Msifie uzuriiu wake ,msifie kiuno ,msifie sura na maziwa yake. Msifie kalio ,hata km nidogo ,we msifie namna unavyoliona ,msifie uzur walips ,sura masikio ,n.k yaaan msifie naunapomlinganisha na wsnawake wenzake yeye mfanye kua at the Top !!.

2-hii naandika kwa herufi kubwa,,, "UKITAKA SINGLE MAMA AKUPE MAISHA MPAKA UJIHISI UPO MARS, MPENDE MTOTO WAKE KULIKO YEYE MWENYEWE , MPENDE SANAAAAAAAAAA MTOTO WAKE ,NAUONYESHE MATENDO KUA UNAMPENDA MTOTO "
Aiseee utamfaidi mpaka kitambi kikuote within a Month .

3--Akishakubali umfunue mapaja ,basi hakikisha UNAMTOMBA KWELI KWELI

Unajua nn, Anakupenda kweli , na anapenda kukaa naww kweli , Ila kuna kitu kinachomfanye asite kukufurahisha 100% so its up to you Man kucheza na Akili na moyo wahuyo mwanamke !!.

ASIPOBADILIKA BASI UJUE AMEJISHIKIZS TU APATE KULA,KULALA,NAKUVAA ,KWAIVO UTAAMUA VILE UNAVYOPENDA.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] ahsante igweee
 
zidisha upendo kwake, ww usijari na ukitaka uende nae sawa basi fanya vile yeye anavyotaka
 
Ana stress za kuzalishwa na mwanaume mwingine anazishushia kwako

Piga game kwa mara ya mwisho alaf tambaa
 
Back
Top Bottom