dalalitz
JF-Expert Member
- Sep 6, 2013
- 3,476
- 2,087
Acha kiherehere tumalize tatizo la mwenzako kwanza.Wangu anadai ananipenda tu ila vitendo zirooooo pole
Acha kiherehere tumalize tatizo la mwenzako kwanza.Wangu anadai ananipenda tu ila vitendo zirooooo pole
Ujauzito wake una Muda Gani Mkuu ? Upo naye kwa Muda Gani? Je hizo attitude zimeanza Lini?? au zimeibuka tu ghafla?Nimejaribu MKuu hamna kitu.phone tracker hola
Ujauzito wake una Muda Gani Mkuu ? Upo naye kwa Muda Gani? Je hizo attitude zimeanza Lini?? au zimeibuka tu ghafla?Nimejaribu MKuu hamna kitu.phone tracker hola
Jaribu kuzungumza naeThanks MKuu.najiuliza sijui nakosea wapi
Hapo ndo kwenye tatizo.ukianza kuongea naye anazira anakwambia unalalamika mno.yaani ni shidaUmeshawahi kuongea nae kuhusu hizo tabia zake? Anasemaje?
1--Since nisingle maza , kuna maumivu yako ambayo Wenda ndo yanamfanya asiwe vile utakavyo ,, Hivyo uwe unajaribu kumsifiaaa sana ,msifie sana ,mwambie ,umezaaa lkn you are still sex and hot baby ,,doooohh km vile hujazaa.
Msifie uzuriiu wake ,msifie kiuno ,msifie sura na maziwa yake. Msifie kalio ,hata km nidogo ,we msifie namna unavyoliona ,msifie uzur walips ,sura masikio ,n.k yaaan msifie naunapomlinganisha na wsnawake wenzake yeye mfanye kua at the Top !!.
2-hii naandika kwa herufi kubwa,,, "UKITAKA SINGLE MAMA AKUPE MAISHA MPAKA UJIHISI UPO MARS, MPENDE MTOTO WAKE KULIKO YEYE MWENYEWE , MPENDE SANAAAAAAAAAA MTOTO WAKE ,NAUONYESHE MATENDO KUA UNAMPENDA MTOTO "
Aiseee utamfaidi mpaka kitambi kikuote within a Month .
3--Akishakubali umfunue mapaja ,basi hakikisha UNAMTOMBA KWELI KWELI
Unajua nn, Anakupenda kweli , na anapenda kukaa naww kweli , Ila kuna kitu kinachomfanye asite kukufurahisha 100% so its up to you Man kucheza na Akili na moyo wahuyo mwanamke !!.
ASIPOBADILIKA BASI UJUE AMEJISHIKIZS TU APATE KULA,KULALA,NAKUVAA ,KWAIVO UTAAMUA VILE UNAVYOPENDA.
Sijaorodhesha kasoro.nimeorodhesha wasifu wake.'single mother' hii pia ni kasoro?
Ndoa yenyewe badoVumilia mkuu ndio ndoa hiyo
Ndoa yenyewe badoVumilia mkuu ndio ndoa hiyo
1)ana kisirani
2)ana hasira
3)hajali chochote nitakachomfanyia
4)hajali wala kuheshimu hisia zangu
5)nikiona ameenda kinyume nikasema nimwambie ,anazira anasema nina lawama sana
6)single mother
7)simu mpaka umuanze
8)mtu wa social networks sana
9)usiku kitandani hana sitori yoyote ni kulala tena kivyake.ukisema umkumbatie anasema nambana na akilala ni fofofo
10)hapendi romance
11)anasemaga ananipenda sana
12)ni mshauri mzuri
13)hajali
Wakuu hadi kichwa kinanipasuka.mawazo ya kuweza kuishi vizuri na huyu .maana niko stressed sana.namzidi umri kama miaka 8.she is 27 mimi ni 35.lakini najiona niko down sana kwake
10)
Mkuu nilishafanya hayo yote kwa kiwango cha juu kabisa hadi najiona kama mwehu hivi1--Since nisingle maza , kuna maumivu yako ambayo Wenda ndo yanamfanya asiwe vile utakavyo ,, Hivyo uwe unajaribu kumsifiaaa sana ,msifie sana ,mwambie ,umezaaa lkn you are still sex and hot baby ,,doooohh km vile hujazaa.
Msifie uzuriiu wake ,msifie kiuno ,msifie sura na maziwa yake. Msifie kalio ,hata km nidogo ,we msifie namna unavyoliona ,msifie uzur walips ,sura masikio ,n.k yaaan msifie naunapomlinganisha na wsnawake wenzake yeye mfanye kua at the Top !!.
2-hii naandika kwa herufi kubwa,,, "UKITAKA SINGLE MAMA AKUPE MAISHA MPAKA UJIHISI UPO MARS, MPENDE MTOTO WAKE KULIKO YEYE MWENYEWE , MPENDE SANAAAAAAAAAA MTOTO WAKE ,NAUONYESHE MATENDO KUA UNAMPENDA MTOTO "
Aiseee utamfaidi mpaka kitambi kikuote within a Month .
3--Akishakubali umfunue mapaja ,basi hakikisha UNAMTOMBA KWELI KWELI
Unajua nn, Anakupenda kweli , na anapenda kukaa naww kweli , Ila kuna kitu kinachomfanye asite kukufurahisha 100% so its up to you Man kucheza na Akili na moyo wahuyo mwanamke !!.
ASIPOBADILIKA BASI UJUE AMEJISHIKIZS TU APATE KULA,KULALA,NAKUVAA ,KWAIVO UTAAMUA VILE UNAVYOPENDA.
Ndiyo MKuu.Mmh! Ss kipindi chote hicho mlikua mnaishi hivyo hivyo?[emoji15][emoji15][emoji15]
[emoji5]1--Since nisingle maza , kuna maumivu yako ambayo Wenda ndo yanamfanya asiwe vile utakavyo ,, Hivyo uwe unajaribu kumsifiaaa sana ,msifie sana ,mwambie ,umezaaa lkn you are still sex and hot baby ,,doooohh km vile hujazaa.
Msifie uzuriiu wake ,msifie kiuno ,msifie sura na maziwa yake. Msifie kalio ,hata km nidogo ,we msifie namna unavyoliona ,msifie uzur walips ,sura masikio ,n.k yaaan msifie naunapomlinganisha na wsnawake wenzake yeye mfanye kua at the Top !!.
2-hii naandika kwa herufi kubwa,,, "UKITAKA SINGLE MAMA AKUPE MAISHA MPAKA UJIHISI UPO MARS, MPENDE MTOTO WAKE KULIKO YEYE MWENYEWE , MPENDE SANAAAAAAAAAA MTOTO WAKE ,NAUONYESHE MATENDO KUA UNAMPENDA MTOTO "
Aiseee utamfaidi mpaka kitambi kikuote within a Month .
3--Akishakubali umfunue mapaja ,basi hakikisha UNAMTOMBA KWELI KWELI
Unajua nn, Anakupenda kweli , na anapenda kukaa naww kweli , Ila kuna kitu kinachomfanye asite kukufurahisha 100% so its up to you Man kucheza na Akili na moyo wahuyo mwanamke !!.
ASIPOBADILIKA BASI UJUE AMEJISHIKIZS TU APATE KULA,KULALA,NAKUVAA ,KWAIVO UTAAMUA VILE UNAVYOPENDA.