Msaada wa mawazo.mwanamke wangu simuelewi kabisa

Msaada wa mawazo.mwanamke wangu simuelewi kabisa

Hapo ndo kwenye tatizo.ukianza kuongea naye anazira anakwambia unalalamika mno.yaani ni shida
Khaaa. Pole. Kuna watu kazi sana kuishi nao. Ila miaka mi3 mingi sana yeye kushindwa kubadilika.
 
Mkuu nilishafanya hayo yote kwa kiwango cha juu kabisa hadi najiona kama mwehu hivi
Nimkeo au unaishi naye kishikaji ??.

Mimi naamini ivi,, mwanamke ulomuoa kweli kweli hawez kukufanyia ivo.

Nkm mnaishi naye kishikaji,basi usilalamike kwa sababu huyo nimtu mzma ,anajua nn anafanya nakipi anataka , Wenda she don't see any future kati yenu ,sasa hataki Kutumika tuu ,nandio hapo mzuka naww umeisha.
 
Tangu mahusiano yaanze (3yrs ago).na ndo Najiaandaa kwenda kutoa mahali
Jaribu kuweka na mazuri yake. ..tuone mzani unaelemea wapi?
Miaka 3 ni mingi sana kuwa na mtu na ukajua unachokihitaji.

Kama anaumuhimu sana kwako, mapungufu yake utayafumbia macho.
 
Gubu la mimba hilo [emoji23][emoji23][emoji23][emoji23]
 
Jaribu kuweka na mazuri yake. ..tuone mzani unaelemea wapi?
Miaka 3 ni mingi sana kuwa na mtu na ukajua unachokihitaji.

Kama anaumuhimu sana kwako, mapungufu yake utayafumbia macho.
Kabisaaa, eti mkuu anataka tumuambie Muacheeeee.

Cheeeeee 3yrs na binti wawatu ,umemvuta toka 24--27 alafu umuache , unamuachia nani sasa ??? Kwauo umri ???

Mkuu don't look for excuse !!
 
ongeza ujuzi katika kumpopoa usiku,,

mpopoe kigangstaa,,

yaaaaaniii fumua kikweli kikweli,,,

yaaaani kaka,,, yaan mcheketueeee,,,

piga ile mikao ambayo hujawai mpaa
 
Kabisaaa, eti mkuu anataka tumuambie Muacheeeee.

Cheeeeee 3yrs na binti wawatu ,umemvuta toka 24--27 alafu umuache , unamuachia nani sasa ??? Kwauo umri ???

Mkuu don't look for excuse !!
Unataka kuniambia ukisha kaa na mtu Miaka 3 hakijaeleweka....hamruhusiwi kuachana?

Ubinafsi wakati mwingine mzuri[emoji17]
 
Mkuu nilishafanya hayo yote kwa kiwango cha juu kabisa hadi najiona kama mwehu hivi
Kaka pole. Inaonekana umevumilia mateso kwa muda mrefu. Sasa for the last time. Mchukue muende sehem tofauti.. kwenye maongez yenu mwache yeye awe anatawala, msikilize zaidi, usitoe majib ya kumlaumu.
Ila jarib kuchukua point kuwa nn kinamsibu. Kama hata kubali kufunguka kwako, kuwa muwaz basi kuna mtu ambae huwa anamuelezea shida zake.

After that prepare for bad news, kama hato change. Bas ujue hakuna litakalo mbadilisha. Na ww jihamishe kisaikolojia ili siku akisema bas ,usiumie mwache kwa roho safi tu .hata kama ni mzuri
 
Unataka kuniambia ukisha kaa na mtu Miaka 3 hakijaeleweka....hamruhusiwi kuachana?

Ubinafsi wakati mwingine mzuri[emoji17]
Kuachana inaruhusiwa ila kwa ubinadamu nakuepuka laana zisizonamaana , huwezi kumfanyiw ivo mwanamke wawatu , maana usokute kukubal kukaa naww miaka iyo ,amerisk mambo yake kibao ,ambayo Wenda angeyafanya nje ya ndoa yako angekuw mbali...kama binti mwenyewe ndo kajiamulia sawa !! Lkn sio we mwanamme mwenye akili timamu ,nibora umuache mapema ,ili umpe muda wakujipanga.

Kwaufupi ,kukaa na binti wawatu miaka mingi km hiyo ,alafu from nowhere unamuacha huko nikutokua naroho ya ubinadamu na watu waivo ningekua nagawa Laana ,ningewalaani .

Ubinafsi sio mzuri ila itategemea MTU namtu !!.
 
Perhaps ana mtu wake nnje amemteka kihisia. Sorry just maono tu.
 
Ila hamnaga kitu kizuri km kuona mapungufu ya mmwenza kabla ya ndo sababu inakupa nafasi ya kufanya maamuzi haya mambo ya kujipa natumai kuwa mtu atabadilika ni bahat nasibu ndo mwanzon huwa ni raha sana ila kadri inavyokomaa na changamoto huibuka km hizo ulizitaja mleta mada wengine hutamani kutoka ila wanashindea sababu ya kifungo ndoa wanaishia kuteseka mpaka mwisho wa uhai au waachane na kuharibiana mipango ya maisha kurudi shangazi nyuma kimarndeleo sasa wewe km umeshayaona na hayakupendezi changanya pedo mapema usije commit murder bure ndoa hizi zisikien mkiwa single
 
Mkuu kuna wanawake hawatakiwi kuolewa,wanatakiwa waoe,nikushauri kitu onyesha msimamo mkali badilisha mfumo wa mapenxi ndani ya nyumba ,lengo laki nimelijua baadae itakukosti
 
ongeza ujuzi katika kumpopoa usiku,,

mpopoe kigangstaa,,

yaaaaaniii fumua kikweli kikweli,,,

yaaaani kaka,,, yaan mcheketueeee,,,

piga ile mikao ambayo hujawai mpaa
Akinipa huwa silazi damu.huwa najitahd to my best level hadi yeye mwenyewe anafurahi
 
Mkuu kuna wanawake hawatakiwi kuolewa,wanatakiwa waoe,nikushauri kitu onyesha msimamo mkali badilisha mfumo wa mapenxi ndani ya nyumba ,lengo laki nimelijua baadae itakukosti
Mkuu asante.ila hebu nifungue akili kidogo kwenye lengo lake
 
Wanawake kama wapo wengi kwa sasa ndoo maaana ndoa sinavunjika sana,onyesha msimamo ukiyumba kwishinei
 
Back
Top Bottom