Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Nimekuwa nae kwa mahusiano kwa zaidi ya mwaka mzima sasa na familia yangu yote inamjua.
Sijui nielezee vipi unielewe zaidi
Sasa bro, heshimu familia yako. Mwanamke hata hujui mko wangapi (coz she is definitely hiding something), ni wa kumuonesha vitu vyako vya thamani kama familia? Yani hiyo issue ya simu ilitakiwa kuipita zamani sana ndo mfikie kutambulishana.
 
Wanaume wengine mkoje? Huo ushahidi wa wazi kabisa ana mtu anamdinya,tena anampenda kuzidi wewe,ndio maana yuko radhi umuache yeye lakini si kumgundua anaemdinya
 
Mkuu kwenye kamati ya roho mbaya unafaaa haahaha 😁😁😁
Haki vile akifanyiwa hivi atalia mpk ajikojolee

Cc Security Code
 
Ningemuona ningempa zawadi aisee. Unataka simu ya mwenzio ya nini??
Na akianza kukuzoesha utazoea bora aendelee na msimamo kama unaona anafaa kuwa mke bila kushika simu yake oa kama unaona hawezi kuwa mke mpaka ushike simu yake muache
 
Mimi nilikuwa na mwanamke alikuwa ananinyima kushika simu yake, ila kwa sababu na mimi nilikuwa nakula ujana nikaona poa tu. Sema nilikuwa namfahamu vizuri sana, labda kuflirt lakini kunitomb.ea hapana.
Sometimes tunataka kuwachunguza hawa viumbe ila wao wakituchunguza wakayaelewa hata 5% ya tunayoyafanya watakimbia mbaya.
Kaa naye chini uongee naye, mwambie hamna cha kufichana, mwambie vilevile stage mliyofikia hamuhitaji usiri tena.
Ukiona haeleweki, amsha popo.
 
Braza usije ukampiga mtu risasi za kichwa bure kwa stress,..panganika mapemaa hapo sio.
Kama anaanza mambo hayo saa hizi hujamuoa,ukishamuoa itakuwaje,chukua hatua before its too late,ndoa sio kitu cha kujaribisha,wako wengi tu mbona wenye utayari kuliko kuforce kwa huyo ambaye tayari ameshaanza kukuonyesha mapema kwamba ana kiburi...
 
mkuu ongea naye maana hapo mnaenda kuingia kwenye ndoa mtaishije au huyo dada atakua na bado hajamaliza ujana mimi mume wangu simu yangu ni yake na wala haina hata password simu hizi ndo zinavunjaga ndoa bora mkae chini umweleze unachotaka
 
Mimi nilikuwa na mwanamke alikuwa ananinyima kushika simu yake, ila kwa sababu na mimi nilikuwa nakula ujana nikaona poa tu. Sema nilikuwa namfahamu vizuri sana, labda kuflirt lakini kunitomb.ea hapana.
Sometimes tunataka kuwachunguza hawa viumbe ila wao wakituchunguza wakayaelewa hata 5% ya tunayoyafanya watakimbia mbaya.
Kaa naye chini uongee naye, mwambie hamna cha kufichana, mwambie vilevile stage mliyofikia hamuhitaji usiri tena.
Ukiona haeleweki, amsha popo.
Ukitoa huyu mtoa mada..wanaume wengi wanaopenda kuchunguza Sana wenzao nao Wana madudu Yao mengi tu ila kumbe wao huwa wanaumia kuchitiwa.

Simuungi mkono huyo dada,anapaswa abadilike ,kumnyima simu mtu uliyempenda mwenyewe na amekuahidi Hadi ndoa Tena Hadi ndugu zake wanakujua Ni ujinga.

Wanaume pia wanapaswa wabadilike.
Jinsi unavyotaka mwanamke wako awe wako pekeyako hata sisi wanawake tunatamani hivyohivyo.
 
Yaani kila mtu abaki na simu yake... kujitafutia matatizo tu, presha na hat attaki...
Simu ni Private...
Yaani mtu simu unachati na mashosti ujinga ujinga wenu...
Unachati na familia yako ishu za kifamilia..
Unachati na watu wa ofisini ishu za ofisi...
Mnachati kwenye magroup ya shule, chuo nk..
Halafu mtu anataka asome ishu zako...
Siku ya kwanza nimeombwa simu nilibaki nimetoa mimacho tu ... Heh niliona maajabu
 
Back
Top Bottom