Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Nakubali na wazo lako mkuu lakini huoni kama kuna hatari pia ikiwa anajua kabisa mipango yetu ni ndoa. Ndugu zangu karibia wote wanamfahamu. Hivi kweli bado ajanielewa tu
Broo uyo si mke Bali ni sumu endelea naye utakuja kuandika tena apa
 
Aisee kumbe madem wa aina hii wapo wengi sana!!!!
 
Kama ushaanza kuona kasoro za kukera kabla hata hamjaingia kifungoni(ndoa) mmh si dalili nzuri sana, na ukimuuliza sababu hasa inayomfanya afiche hivo simu yake ni nini hasa, ana siri gani kubwa?, Fanya maamuzi sahihi mkuu,usijejutia baadaye maana wanasema "kosea njia ila usikosee kuoa", kile ni kifungo cha maisha ohoo
 
Simu ni chanzo cha migogoro katika mahusiano,...... Tushikiane vyote ila sio simu, kila mtu abakie na simu yake ili kuijenga amani ya moyo, simu sio yako unaitakia nini?
 
Amekupanda kichwani na anajua unampenda zaidi ya anavokupenda wewe!

"Usioe mwanamke unaempenda wewe bali oa mwanamke anaekupenda wewe" vinginevyo unajitafutia presha maishani tu.
Oa mwanamke anayekuheshimu , na uoe unaempenda
 
Ujinga wa kiwango cha lami wewe endelea kutoishika siku unaletewa magonjwa au kukuta analiwa ndani ndyo utajua bora uone mapema wanawake siku zote kama una mazoea ya kushika simu yake kidogo atakuwa na heshima ata akitongozwa ni rahisi kukutaa kama simu huishiki akitongozwa unaisi atachomoa ngoja maumivu yanakuja wala usiwe na hofu
Nilitegemea watu kama ninyi mtakuja Tu.... Endelea kufukunyua simu yake halafu utaniambia utakachokipata....

[emoji23][emoji23][emoji23][emoji23] Eti kuepuka kugongewa na kuepuka magonjwa ni kufukunyua simu yake [emoji23][emoji23][emoji23] kijana [emoji23][emoji23][emoji23] pole mimi nilifikiri unataka kuanzisha kampeni ya kutembea na kipochi manyoya mfukoni kwako kumbe kufukunyua simu? I will never do that, NEVER
 
Oa mwanamke anayekuheshimu , na uoe unaempenda
Hapana mtu akikupenda kutoka moyoni mwake kila kitu kitaenda sawa.

Atakuvumilia, atakujali, atakuheshimu atakuwa upande wako kwa kila jambo, etc.
 
WACHEPUKAJI WENGI WANATABIA HIZI,Hufanana mikoa yote bara na visiwani.


1.Hachezi mbali na simu yake kila wakati.
2.Inbox na sending items hufutwa kila
wakati.
3.Ukimuomba simu yake ghafla lazima
akwambie hebu
kwanza…….
4. Kamwe haiiti always vaibration.
5. Namba nyingi ha save.
6. Kuna simu hapokei hata
iweje….anapenda sms zaidi
7.Majina mengi kwenye simu yameseviwa
kwa majina ya
kufikirika.
8.Muda mwingi ni mtu wakujihami.
9.Anapenda password na anabadili mara
kwa mara.
10.Akiazima simu yako, akitumia tu
anafuta dial no
haraka.
11.Always yuko na simu…..hadi bafuni
ikibidi.
12. Anajazba ukimuuliza chochote kuhusu
simu….anajishtukia.
13. Akiwa anachati anakuangalia mara kwa
mara
kiwiziwizi
14. Hana jeuri ya kukuweka profile picture
na akikuweka
humalizi masaa anakudampu huko
Haya kazi ni kwako ndugu mhitaji ushauri.
 
Mkuu Pole Bt Mshukuru Mungu Hataki Kukupa Sim Maana Anajua Ukiyaona Madudu Yake Utaumia Mara Dufu Hivo Anataka Ujiongeze Bt Kama Wewe Nimwanaume Na Si Mvulana Nakushauri Uachane Nae Kabla Hujajuta
 
Hiyo trailer subir full movie ikianza utajitosa kitanzini kabisa, tumia kichwa cha juu kufanya maamuzi, kuna msemo usemao NI BORA KUOA AU KUOLEWA NA AKUPENDAE HATA KAMA WEWE HUMPENDI.
 
Kuna tofaut kat ya demu na mtarajiwa huyo wako ni dame kaz yako ni kumla tu utaoa mwingine [emoji36]
 
Ndoa ni ya mwanaume na anayeoa ni mwanaume. Kama na yeye ni mwanaume atafute wa kumuoa. Ukiona mwanamke anakuwekea mipaka huyo wa kupiga chini wala hakuna kujiuliza maana hata ukimuoa bado atakusumbua na atakuwekea mipaka mpaka kwenye papuchi.. Wanawake wapo wengi wazuri wenye sifa za mke halafu unajitia stress na mwanamke ambaye amekuweka kama plan B. Yupo radhi muachane lakini usishike simu yake. Akae na simu yake. Wanawake kama hao unawaacha kimya kimya akija kushituka umeshaoa siku nyingi na una mtoto mmoja.
Simu ni chanzo cha migogoro katika mahusiano,...... Tushikiane vyote ila sio simu, kila mtu abakie na simu yake ili kuijenga amani ya moyo, simu sio yako unaitakia nini?
 
hahaha fid Q anasema "mapenzi ya sikuizi bila kugombana hayana stimu pia ni luksa kushikana lakini sio kushikiana simu" hahaha
 
unamuuliza nani sasa?
Nakubali na wazo lako mkuu lakini huoni kama kuna hatari pia ikiwa anajua kabisa mipango yetu ni ndoa. Ndugu zangu karibia wote wanamfahamu. Hivi kweli bado ajanielewa tu
 
yupo radhi nimuache lakini sio kuniruhusu nishike simu yake.
Pole sana, huyo hakufai kwa kauli hiyo simu yake ina thamani kwake kuliko wewe mtarajiwa wake🙆🙆 huyo ana mtu mwingine anae mpenda na hataki kumpoteza,halafu Kama kwenye uchumba kuna mapicha picha hivi huko kwenye ndoa itakuwaje,fanya maamuzi yenye faida kwako.
 
Aisy, Hichi ndicho nilichokifanya day one alivyokataa nisishike simu yake.
Anyway nadhani majibu niliyopata huku yamejitosheleza kuona kuwa huyu sio mwenzangu tena
 
Kama ushaanza kuona kasoro za kukera kabla hata hamjaingia kifungoni(ndoa) mmh si dalili nzuri sana, na ukimuuliza sababu hasa inayomfanya afiche hivo simu yake ni nini hasa, ana siri gani kubwa?, Fanya maamuzi sahihi mkuu,usijejutia baadaye maana wanasema "kosea njia ila usikosee kuoa", kile ni kifungo cha maisha ohoo
Hajawahi kuwa na sababu yeyote ya maana
 
Diaryjr,
Walk away
wala haina discussion. Si kwa sababu ya whatever is in her phone. Ni kwa sababu wanawake kwenye mahusiano huwa wanajiachia sana. Huyo bado kwene kujiachia hamjafika level ya hata uchumba. Atakusumbua sana. Do this, weka password kwenye simu yako na usimuambie. Fanya mambo yako muhimu na usimuambie.
Kama ataona ni sawa, jiulize is that the kind of a woman you want to spend your life with??
Kama asipoona sana then she is definitely hidding somethings. Either way, just let her go
 
Back
Top Bottom