Inaweza ikawa kuna MTU huko anampenda sana na anachat nae hataki we ujue so ww kama mume mtarajiwa tena mwakani
Je unajulikana kwao na familia yake na ndugu wanatambua mahusiano yenu
Je mna muda gani kwenye mahusino
Mliwai kufanya mapenzi ?
Ana miaka mingapi huyo binti
Zen hapo hakuna ndoa kama ni rahisi kukuacha kuliko kushika cmu yake
Nikikusaidia kujibu swali moja hapo kwenye miaka ya huyo binti ni kuwa mabinti miaka 18-25 huwa na changamoto nyngi nmo pia wengi hawajajua dunia inaelekea wapi
Ushauri wangu fanya kile moyo wako. Unapenda