Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Braza mambo ya kushika cm kutafuta stress achana nayo. Huko kuna siri zake azijuazo yy. Au sometimes hakuna ila anataka kukuzingua. Tafta pesa kwa makini kuliko kutafta stress kwa makini.

Na la pili ni siri nakunong'oneza. TAFTA MWENZIE. ili cku anazingua wazi wazi uwe na kipoozeo chaaap. Ucje ukabeba kamba ya kujitundika

Sent using Jamii Forums mobile app
 
kiongozi naona naona unaelekea kumeza ndoano, hiyo unaweza iepuka sasa lakini kamwe hutaweza tema ukiimeza, itakuopoa mzima mzima.
madhara ya kuingia kwenye ndoa yenye dhoruba kali, nj kufedheheshwa, mkazo/stress, na maisha yenyewe yapo wapi hadi uteseke hivyo jamaa yangu na after life kuunguzwa moto?

Hasara Umfika Mwenye Mabezo
 
Yaani unipe simu nisione chochote.
Haiewezekani

Sent using Jamii Forums mobile app

sa apo utakuwa unataka kunipiga pin mpaka mwisho haifai bwana 🤣🤣🤣🤣🤣 daaah ndio mana me sipendag simu za android zina mambo meng ya kipuuz, iphone yangu napigaga pin msg na kila kitu wala huwez jua, yan mpaka uwe mjanja mjanja sana, wewe utakuwa mjanja mjanja wewe na unaonekana una wivu sana...


Sent from my iPhone using JamiiForums
 
Yaani nishindwe kugundua hivihivi tu kirahisi
Mwanaume ninayempenda,niliyejitoa kwake,nategemea awe mume wangu, najiandaa kumpa heshima zote halafu anidanganye nisigundue?????
Atakaposhika simu yangu sintamzuia,aangalie chochote anachotaka muda wowote ila awe na hakika kwamba na Mimi lazima nishike ya kwake@toughlendon_1,

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wakuu. Maoni ya wengi huku yameonyesha huyu mwanamke hayupo safari moja na mimi.
Kwa kuwa lengo langu ni kutafuta mke na sitaki kupotezewa muda nimeamua kuachana nae rasmi jana.
She cried a lot lakini bado akashindwa kuniambia ni kitu gani alikuwa ananificha.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Naona unacho unachoktafuta, km yuko radhi kuachn na ww kuliko kukupa simu bs ujue kuwa ameficha siri nzito sn umo simuni

Km wampenda na huwez kumuacha bs ni bora kuachn na hiyo simu, subr ndoa tu...lkn km unao uwezo wa kumuacha basi anza kumchunguza kindaki ndaki, na kwa usiri mno ipo siku utajua kitu trtb tu..

Kila la kheri ktk sfr yenu

Sent using Jamii Forums mobile app
 
hivi uanaume ni upi? yaani hata hili unaomba msaada wa mawazo.
Ukikuta anadinywa si utaenda CHEREKO CHEREKO ya TBC kuomba upanishi
 
Nimesoma huu uzi nmesikitika sna, mkuu uyo ni unga wa ngano yani mambo mengi. Navyojua mm mapnz yakiwa mabichi ndo ivo vimichezo vya simu vinakuwepogo ila mmekuwa pamoja for long time tn mnamalengo mpaka kuoana even tho mtu km anamambo yake kweli km anakuheshimu na hataki kukupoteza ata block hao watu ata akiwa na ww akuridhishe. Apo hamna kitu. Mm kweli ninakatabia ka umaraya ili ikifika kwa mke wng mtarajiwa for the respect of her nitafanya chochote simu yng isimkere. Kiufupi hakuna #heshima #malengo #upendo #matumaini. Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Nimesoma huu uzi nmesikitika sna, mkuu uyo ni unga wa ngano yani mambo mengi. Navyojua mm mapnz yakiwa mabichi ndo ivo vimichezo vya simu vinakuwepogo ila mmekuwa pamoja for long time tn mnamalengo mpaka kuoana even tho mtu km anamambo yake kweli km anakuheshimu na hataki kukupoteza ata block hao watu ata akiwa na ww akuridhishe. Apo hamna kitu. Mm kweli ninakatabia ka umaraya ili ikifika kwa mke wng mtarajiwa for the respect of her nitafanya chochote simu yng isimkere. Kiufupi hakuna #heshima #malengo #upendo #matumaini. Nawasilisha

Sent using Jamii Forums mobile app
Nimeamua kuachana nae mkuu. Maana nilimpa hadi nafasi aweze kufuta kama kuna kitu kibaya lakini bado hakufanya hivyo ikimaanisha anavyonificha vina umuhimu sana kushinda mimi

Sent using Jamii Forums mobile app
 
Asanteni wakuu. Maoni ya wengi huku yameonyesha huyu mwanamke hayupo safari moja na mimi.
Kwa kuwa lengo langu ni kutafuta mke na sitaki kupotezewa muda nimeamua kuachana nae rasmi jana.
She cried a lot lakini bado akashindwa kuniambia ni kitu gani alikuwa ananificha.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app
Kweli?
Siku nikikuona naye
Aiseeh namuonyesha hii sms
 
huu ni uamuzi mzuri uliochukua mwaka 2019, kama kuna mambo mengine umefanya poa kuelekea kukamilisha huu mwaka panapo majaaliwa basi usisau kuweka hili katika orodha yako.

Asanteni wakuu. Maoni ya wengi huku yameonyesha huyu mwanamke hayupo safari moja na mimi.
Kwa kuwa lengo langu ni kutafuta mke na sitaki kupotezewa muda nimeamua kuachana nae rasmi jana.
She cried a lot lakini bado akashindwa kuniambia ni kitu gani alikuwa ananificha.

Asanteni

Sent using Jamii Forums mobile app

Hasara Umfika Mwenye Mabezo
 
Mkuu kama mmeshaekewana kua mtaoanatena ndoa ya kanisani halafu bado anakua na usiri hivyo hataki ushike simu yake, achana nae

Tena achana nae mapema kabla hujajuta baadae

Utalea watoto wasio wako mkuu
 
Back
Top Bottom