Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

Msaada wa mawazo kwenye haya mahusiano yangu

@Balvejmumt,Kipi hicho hebu eleza na wengine wajue
 
Kama yu radhi kuachwa kuliko ushike simu yake bro achana naye kabla hujagundua mabaya mkiwa ndani ya ndoa kwan utaumia mara mia ya sasa

Halafu unaweza ukanipekua ukanikuta sina makando kando ukajua nakupenda peke yako kumbe nina kitochi changu cha mambo yangu mwenyewe we hujui haya mambo hayahitaji papara
Kumbe ndio inavokuwa
 
Yaani kila mtu abaki na simu yake... kujitafutia matatizo tu, presha na hat attaki...
Simu ni Private...
Yaani mtu simu unachati na mashosti ujinga ujinga wenu...
Unachati na familia yako ishu za kifamilia..
Unachati na watu wa ofisini ishu za ofisi...
Mnachati kwenye magroup ya shule, chuo nk..
Halafu mtu anataka asome ishu zako...
Siku ya kwanza nimeombwa simu nilibaki nimetoa mimacho tu ... Heh niliona maajabu
Na sio kila wakati tunapoomba simu tunataka kuchunguza kitu. Wakati mwingine tunawapima imani tu.
Mahusiano yangu ya mwisho kabla ya huyu binti yalivunjika kwa sababu ya simu.
Sikuwahi kuishika simu yake kabisa na nilikuwa naishi nae bila ndoa.
Nilisafiri kikazi ila bahati mbaya nikiwa mkoani project ikasimamishwa kwa muda.
Nilirudi kimya kimya bila kumjuza na nikamkuta yupo home ila alikuwa anajiandaa kutoka na ni usiku. Kumuuliza anaenda wapi hakuwa na majibu ya kueleweka.
Nilichukua simu yake nikamfungia ndani nikatoka. Nilikuta anachart na jamaa na alikuwa anamfuata ili watoke.
Nilichofanya ni kuendeleza charting na jamaa akaja mpaka karibu na home nikamuelezea situation nzima akasepa mi nikarudi ndani wala sikumsemesha ila tu asubuh nilimuambia ajiandae nikampeleka Ubungo nikampandisha bus arudi kwao Moshi maana hakuwa na ndugu tena hapa mjini.

So inawezakana hiyo michezo alikuwa nayo muda mrefu ila sikujua kwa sababu sikuwa nashika simu yake.

Kwa kifupi napenda kumpa mwanamke uhuru ila kuna muda lazima nifanye ukaguzi wa dharura
 
[emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] [emoji1787] yaani we kijana umenichekesha ivi kweli yupo ally, Moses, Jackson, na baba nanii yule mke wake ni mwalimu msg zinaingia muda wooote akupe simu ili?? Ushauri wa ujenzi si alikuwa anatoa kwa mpenz wake yule aloanza kujenga kabla yako[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787]
[emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787][emoji1787] umetisha mama
 
huwa napenda kuchukua tahadhari mapema hasa sual la mapenzi.kwa sabab ni jambo linaloathiri uwajibikaji wetu wa maisha.kaa chonjo mkuu fungua akili yaelew mapenzi vizuri huwa hayaaminiki
 
Nyie jamaa yan unataka mpaka aje kupigwa kipara home kwako ndio uamini, dunia ina maajabu hii, yan mwanamke akigoma nisishike simu yake nampiga chini straight away, bora nionekane jangili kuliko kuonekana boya hasa kwene mapenz, mtu unaenda kumuoa hatak uone simu yake? kweli ??
 
Nyie jamaa yan unataka mpaka aje kupigwa kipara home kwako ndio uamini, dunia ina maajabu hii, yan mwanamke akigoma nisishike simu yake nampiga chini straight away, bora nionekane jangili kuliko kuonekana boya hasa kwene mapenz, mtu unaenda kumuoa hatak uone simu yake? kweli ??
Simu yake wee waitakia nini, matatizo mengine ni kujitafutia tu,
 
Wanaume wengine mkoje? Huo ushahidi wa wazi kabisa ana mtu anamdinya,tena anampenda kuzidi wewe,ndio maana yuko radhi umuache yeye lakini si kumgundua anaemdinya
Nimecheka kilofa Sana, eti nini madame
 
Kumbe kuna wanaume waaminifu hivi, nifanye tu maamuzi ya kuanzisha relation kwa kweli labda bahati yangu imefika.
 
Back
Top Bottom