Msaada Tutani: Binti wa Kinondoni Muslim 1994

Msaada Tutani: Binti wa Kinondoni Muslim 1994

Salaam. Kwa mwenye taarifa zozote za alipo mwanafunzi aliyekuwa akijulikana kwa jina la Rukiya Abdalla Ali kwenye shule ya Sekondari ya Kinondoni Muslim mnamo mwaka 1994 naomba awasiliane na mimi haraka iwezekanavyo. Zawadi nono itatolewa.

Nyongeza: Huyu ni rafiki wa kifamilia tuliyopotezana miaka mingi, nimemtafuta kuanzia Mtoni kwa Azizi Ali hadi Chuoni sijampata.

Kaka ulikuwa wapi kitambo chote hicho cha miaka 20? Kwa maisha ya bongo huyo dada atakuwa amesha zeeka kwa mawazo. Kama alikuwa ndugu yako siuende nyumbani kwao ukaulizie kwa nduguzo? wewe si mtu mzuri, ivi unadhani mume wake akiipata hii habari ndoa ya huyo dada utakuwa umeiweka ktk mazingira gani?
 
Kaka ulikuwa wapi kitambo chote hicho cha miaka 20? Kwa maisha ya bongo huyo dada atakuwa amesha zeeka kwa mawazo. Kama alikuwa ndugu yako siuende nyumbani kwao ukaulizie kwa nduguzo? wewe si mtu mzuri, ivi unadhani mume wake akiipata hii habari ndoa ya huyo dada utakuwa umeiweka ktk mazingira gani?

nimemtafuta sana kwa miaka 20 ila sijampata sasa imebidi nitumie jf labda itasaidia, hili suala sio la mapenzi hivyo haliwezi kuvuruga ndoa yake - hajawahi kuwa mpenzi wangu
 
Kaka ulikuwa wapi kitambo chote hicho cha miaka 20? Kwa maisha ya bongo huyo dada atakuwa amesha zeeka kwa mawazo. Kama alikuwa ndugu yako siuende nyumbani kwao ukaulizie kwa nduguzo? wewe si mtu mzuri, ivi unadhani mume wake akiipata hii habari ndoa ya huyo dada utakuwa umeiweka ktk mazingira gani?

nilimtafuta dada yake anisaidie ila sikufanikiwa, sasa hivi mkombozi aliyebaki ni jf; na kabla sijaomba msaada nilitafakari sana kuhusu athari kwa ndoa yake kama ameshaolewa ila kwa kuwa hakuwa mpenzi wangu haitaleta tatizo.
 
Ukinipa contacts za yule nami ntakupatia za huyu kwa sababu alisoma na Nina. Huyu Nina alikuwa nanihino wangu mwaka 1993 na bado nina mawasiliano naye.
 
Ukinipa contacts za yule nami ntakupatia za huyu kwa sababu alisoma na Nina. Huyu Nina alikuwa nanihino wangu mwaka 1993 na bado nina mawasiliano naye.

Acha fiksi, walikuwa wanavaa suruali za rangi gani?
 
Mkuu ukinitangulizia down payment i will connect you, nina search engen yangu ambayo huwa haiongopi, huyu namtyafuta manual na siyo kimtandao tu.

Kwanza hebu nipatie majina ya wadada kama watano ambao mlikuwa darasa moja na searching yangu itaanzia hapo, sipo kimapenzi hapa nipo kikazi zaidi. the choice is yours.
 
Nipo mbali na radio wani, asante kwa ushauri lakini; naamini kabisa humu kuna waliosoma kinondoni muslim 1990-1994

Companero,
Rukia alifeli Form II, mbina naona miaka inakuwa mitano (5) badala ya minne (4)? Ama alikuwa Form I wakati wewe uko Form II hivyo ukamuacha nyuma yako, japo ulijitahidi kuwa na mawasiliano naye hata baada ya yeye kumakiza shule?
 
Companero,
Rukia alifeli Form II, mbina naona miaka inakuwa mitano (5) badala ya minne (4)? Ama alikuwa Form I wakati wewe uko Form II hivyo ukamuacha nyuma yako, japo ulijitahidi kuwa na mawasiliano naye hata baada ya yeye kumakiza shule?

Asante, ni 1991-1994 Al-Haramain pale Kinondoni
 
Kaka mbona unachanganya? Al- Haramain na Kinondoni Muslim ni Shule mbili tofauti. Al Haramain ipo KKoo na K'ni Muslim ipo K'ni.
 
Kaka mbona unachanganya? Al- Haramain na Kinondoni Muslim ni Shule mbili tofauti. Al Haramain ipo KKoo na K'ni Muslim ipo K'ni.

Ipi ni ya suruali nyeusi na ipi ni ya suruali ya pinki?
 
Kale ka bint mbona mdogo wangu alikuwa anakatafuna sana, mpaa tukamkataza asikajaze mimba si baba yake alikuwa mara Uarabuni mara kinondoni :biggrin:
 
nilimtafuta dada yake anisaidie ila sikufanikiwa, sasa hivi mkombozi aliyebaki ni jf; na kabla sijaomba msaada nilitafakari sana kuhusu athari kwa ndoa yake kama ameshaolewa ila kwa kuwa hakuwa mpenzi wangu haitaleta tatizo.
Kama dada yake alishindwa kumuona sie tutamuonea wapi
 
Back
Top Bottom