Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Sasa kama hutaweza kumwambia mlengwa, unatwambia sie ili tufanyaje sasa.... endelea kupambana na huba lako kimyakimya mpendwa.

Numemshauri anipe namba ya huyo shem, nijaribu kumvuta ili numbustie mvuto.. Anazingua Bibooo
 
Habari za Leo,

Mimi ni kijana miaka 29 niko katika mahusiano mwaka wa 3 huu mahusiano yangu yapo tu lakini sina zile hamu za mapenzi sham sham.

Nahisi sina hisia kwa sababu huyu mwenzangu nilie nae nakaa nae tu lakini akilini simu wazi wala ion tamaa kabisa kuhusu yeye.

Nisaidieni maana nahisi napoteza muda kwa huyu mwenzangu maana muda ni maisha.

Asante.
Inawezekana una hisia za kike
 
sio hivo.
mimi nilikua nae nikijua nitampenda zaid tukiwa pamoja lakin haitokei kila siku ndio natafuta namna ya kumwambia kuwa sina hamu mapenzi
Ujue hizi tabia za kishenzi za wanaume ndo mnasababisha vidonda visivyopoa na visasi endelevu 3 yrs unampotezea mda wake imagine baada ya ww akikutana na mwanaume yupo real atamuamini kweli
 
Ujue hizi tabia za kishenzi za wanaume ndo mnasababisha vidonda visivyopoa na visasi endelevu 3 yrs unampotezea mda wake imagine baada ya ww akikutana na mwanaume yupo real atamuamini kweli
Atamuamini tu maana Mapenzi ni hisia.
 
Habari za Leo,

Mimi ni kijana miaka 29 niko katika mahusiano mwaka wa 3 huu mahusiano yangu yapo tu lakini sina zile hamu za mapenzi sham sham.

Nahisi sina hisia kwa sababu huyu mwenzangu nilie nae nakaa nae tu lakini akilini simu wazi wala ion tamaa kabisa kuhusu yeye.

Nisaidieni maana nahisi napoteza muda kwa huyu mwenzangu maana muda ni maisha.

Asante.
Jibu maswali haya kwanza
1.Mmeoana au mnazini tu
2 Yeye ana umri gani?
 
Habari za Leo,

Mimi ni kijana miaka 29 niko katika mahusiano mwaka wa 3 huu mahusiano yangu yapo tu lakini sina zile hamu za mapenzi sham sham.

Nahisi sina hisia kwa sababu huyu mwenzangu nilie nae nakaa nae tu lakini akilini simu wazi wala ion tamaa kabisa kuhusu yeye.

Nisaidieni maana nahisi napoteza muda kwa huyu mwenzangu maana muda ni maisha.

Asante.
Wakati unamtongoza ulitushilikisha labda?
 
Nilijua mtoto kumbe age mate wangu. Mmezoeana, mnaishi ili mradi, hamfanyi vitu vya kuwafanya muonane wapya, mnavaa kama mmepewa talaka kijijini, kuna watu unamfananisha naye,

Shetani kakupitia ili kipindi hiki unamchukia uone hakufai utafute mtu mwingine na sijui kama 70k weekly unayo.
 
Wakati unamtongoza ulitushilikisha labda?
Hili ni Jukwaa la Ushaur wa Mahusiano namengine mengi, kama Huna unachoweza kushauri kaa kimya,
 
Sasa unaishije na mtu ambaye hujamwoa miaka 3.The issue ni kwamba huna cha kupoteza kwa maana hamna kiapo mmekula kujicommit kwa ups and downs.Unamchukulia poa poa kwa maana zaidi ya kulala pamoja hamna kinachowaunganisha kama ndoa takatifu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom