Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Nilijua mtoto kumbe age mate wangu. Mmezoeana, mnaishi ili mradi, hamfanyi vitu vya kuwafanya muonane wapya, mnavaa kama mmepewa talaka kijijini, kuna watu unamfananisha naye,

Shetani kakupitia ili kipindi hiki unamchukia uone hakufai utafute mtu mwingine na sijui kama 70k weekly unayo.
70k weekly ndio nini mkuu?
 
Hili ni Jukwaa la Ushaur wa Mahusiano namengine mengi, kama Huna unachoweza kushauri kaa kimya,
Hata hicho nilichoandika ni ushauri pia ambao upo katika mfumo wa swali. Au hujaelewa??
 
Tambua ya kwamba lazima kuna lolote limetokea mpaja ukaanza kupoteza interest kwake.Labda kanenepa,au kaanza tabia ambazo huvutiwi nazo tena sasa ni wakati muafaka kukaa myamalize maana kama hana kosa na unapoteza interest kwake lazma kinachofuata hapo ni kuchepuka kitu ambacho utarudia tu kwa huyo mpenz mpya.Mwishowe Itakuwa ndio kamchezo kako.je,Utapenda na kuacha wangapi??
 
Hata hicho nilichoandika ni ushauri pia ambao upo katika mfumo wa swali. Au hujaelewa??
labda kwa upande wako lakini katika uhalisia huo sio ushaur bali ni kejeli.
kwa mfano umeenda kwa daktar ukiwa unajua unaugua ugonjwa fulan je huyo daktar ataanza kukuambia mbona ulipokua mzima hujaja?
 
labda kwa upande wako lakini katika uhalisia huo sio ushaur bali ni kejeli.
kwa mfano umeenda kwa daktar ukiwa unajua unaugua ugonjwa fulan je huyo daktar ataanza kukuambia mbona ulipokua mzima hujaja?
Eeeeeeh naona sasa unanipa ushauri Mimi badala ya Mimi nikushauri wewe, basi poa
 
sitaweza kumwambia kwa sababu sjui napenda nini hasa,
hata ukipewa ushauri hapa sidhani kama utakuwa msaada sana zaidi ya kumueleza ukweli, ukishindwa kabisa kuna wana-jf ambao huwa wanaomba namba ya mhusika wako ili wakuwekee mambo sawa.
 
Sasa hapa ushauriwe nini zaidi ya kujiongeza..wewe unaona mzuka haupo kabisa hapo umenatishwa na gundi?,ndo maana wanaume wengi mnaongoza kufa kwa msongo wa mawazo.
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom