Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Msaada: Sina hisia na huyu mwenza wangu

Yeye kashachoka hataki hata kunisemesha
kumbe..hapo sasa kaeni chini mmalizane kila mtu na 50 zake...sio kila uhusiano huzaa doa babu wakati mwingine fuata moyo wako na akili yako inavyokwambia
 
bila shaka jinsia yako ndiyo inayokuvutia....come out of the closet!!
Wewe unaongea tu kwa vile una mdomo wa kuongea lakini ungepitia hio hali ya kutokua na hisia usingejaribu kujibu namna hio,
 
kumbe..hapo sasa kaeni chini mmalizane kila mtu na 50 zake...sio kila uhusiano huzaa doa babu wakati mwingine fuata moyo wako na akili yako inavyokwambia
Sawa sawa ila njia za kuachana ndio zinakua ngumu sababu mwenzangu ni mama wa nyumbani tu
 
Ndug unafanana na mm kabsaa yan!! sasa ushaur kwako mhanga mwenzang n kuwa,"kuna mwanamke wa moyo wako na wa maisha, huy wa moyo anakuaga mzur kwako ila wa maisha huwa wa kawaida sana lkn ndiye mweny kustahimili maisha japo hatuwapendag. Hivy sasa:- chagua kero za maisha zikupate na ukose uelekeo na uendelee kubadili badili ili kukidh haja au ukose hisia lkn uwe na familia bora na mnyooko wa maisha
lastly: inaonesha we sio mtu wa michepuko lkn pia .........to be conti...
 
Nipe namba yake, nikianza ku date nae, ukituona naamini moyo wako utakuwa boosted kimvuto!
 
Ngumu sana sababu nilijua mapenzi au mahusiano ni kufanya mapenzi basi kumbe ni zaidi ya hapo. kwa mfano anaweza kuniomba tufanye romance kwa sababu anasema ni tamu lakin mimi sisikii huo utamu anadai kuwa upo nachoka kabisa
Sasa kama ushajua mahusiano ni zaidi ya kufanya mapenzi, ushajiuliza ni kitu gani pengine ungependa kukipata kwenye mahusiano? (i.e maelewano, upendo wa dhati, mafanikio ya kimaisha, amani ya moyo na furaha etc.) na je, huyo uliyenaye anaweza kukupatia hicho unachokitafuta kwenye mahusiano?. Kama anaweza kukupatia hicho unachokitaka then ifundishe saikolojia yako kuwa na hisia naye ni ngumu najua lakini inawezekana
 
Sasa kama ushajua mahusiano ni zaidi ya kufanya mapenzi, ushajiuliza ni kitu gani pengine ungependa kukipata kwenye mahusiano? (i.e maelewano, upendo wa dhati, mafanikio ya kimaisha, amani ya moyo na furaha etc.) na je, huyo uliyenaye anaweza kukupatia hicho unachokitafuta kwenye mahusiano?. Kama anaweza kukupatia hicho unachokitaka then ifundishe saikolojia yako kuwa na hisia naye ni ngumu najua lakini inawezekana
kwenye mahusiano nilichokitaka sio mtu fulani wala nini, nilitaka mtu ambae yaan ni Soulmate yaan mpenzi ambae akinisemesha tu nahisi masham sham lakin siyaon yaan mtu ambae mimi na yeye ndio maana ya mahusiano
 
sitaweza kumwambia kwa sababu sjui napenda nini hasa,

Sasa kama hutaweza kumwambia mlengwa, unatwambia sie ili tufanyaje sasa.... endelea kupambana na huba lako kimyakimya mpendwa.
 
Sasa kama hutaweza kumwambia mlengwa, unatwambia sie ili tufanyaje sasa.... endelea kupambana na huba lako kimyakimya mpendwa.
we unashauri au unafanyaje
 
Nikuulize kitu mkuu kutokana na majibu yako? Samahani lakini nakuuliza kwa uzuri tu, ukiwa na wanaume wenzio unajisikiaje? Hujawahi kuvutiwa nao?
 
hahaaaa yan mm nmekua addicted na hyo pic yako JOSEVEREST, nnapoona post yako huwa naanza kuitazama kabla sijasoma chochot sasa kingne n kwamba,'maneno yak si makari/vituko km hyo dp
Hahaha sawa mkuu ndio hivyo
 
Nikuulize kitu mkuu kutokana na majibu yako? Samahani lakini nakuuliza kwa uzuri tu, ukiwa na wanaume wenzio unajisikiaje? Hujawahi kuvutiwa nao?
nawaona watu wa kawaida tu,
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom