Nimetuma takriban sekunde 10 kwenye tendo

Nimetuma takriban sekunde 10 kwenye tendo

betting machine

Senior Member
Joined
Aug 12, 2025
Posts
140
Reaction score
243
Habari, jana nilisema nitesti kama nimeanza kupona tatizo langu (nguvu za kiume) , ila cha ajabu mashine ilikua ndogo sana imelegea na baada ya kuzama ndani nilidumu kama sekunde 10 pekee nikamwaga na hamu kuisha mara moja, nilijisikia vibaya sana nikamdanganya mwenza kua nmefanya sana hiyo siku ndio mana nipo hivyo.

Naombeni msaada na ushauri
 
Habari, jana nilisema nitesti kama nimeanza kupona tatizo langu (nguvu za kiume) , ila cha ajabu mashine ilikua ndogo sana imelegea na baada ya kuzama ndani nilidumu kama alsekunde 10 pekee nikamwaga na hamu kuisha mara moja, nilijisikia vibaya sana nikamdanganya mwenza kua nmefanya sana hiyo siku ndio mana nipo hivyo.
Naombeni msaada na ushauri
Mkuu mi naona wewe mambo ya mapenzi achana nayo, kakuwekea kwenye kilimo.
 
Kwanza muone daktari uchukue vipimo ujue tatizo hasa ni nini.

Pili, kula vizuri proteins za kutosha na healthy fats.

Tatu, fanya mazoezi hasa cardio na bodyweight exercises kama pushups, pull ups and squats. Kama upo overweight punguza uzito na kama unavuta sigara au mashisha acha mara moja.
 
Habari, jana nilisema nitesti kama nimeanza kupona tatizo langu (nguvu za kiume) , ila cha ajabu mashine ilikua ndogo sana imelegea na baada ya kuzama ndani nilidumu kama alsekunde 10 pekee nikamwaga na hamu kuisha mara moja, nilijisikia vibaya sana nikamdanganya mwenza kua nmefanya sana hiyo siku ndio mana nipo hivyo.
Naombeni msaada na ushauri
Ulimdanganya umefanya wapi?
 
Habari, jana nilisema nitesti kama nimeanza kupona tatizo langu (nguvu za kiume) , ila cha ajabu mashine ilikua ndogo sana imelegea na baada ya kuzama ndani nilidumu kama alsekunde 10 pekee nikamwaga na hamu kuisha mara moja, nilijisikia vibaya sana nikamdanganya mwenza kua nmefanya sana hiyo siku ndio mana nipo hivyo.
Naombeni msaada na ushauri

Ili uelewe tatizo tofautisha:

1. Mda uliotumia.
2. Mashine kuwa ndogo.
3. Mashine kulegea

Haya mambo yatenganishe unapojaribu kutatua tatizo lako!
 
Kwanza muone daktari uchukue vipimo ujue tatizo hasa ni nini.

Pili, kula vizuri proteins za kutosha na healthy fats.

Tatu, fanya mazoezi hasa cardio na bodyweight exercises kama pushups, pull ups and squats. Kama upo overweight punguza uzito na kama unavuta sigara au mashisha acha mara moja.
Kuna vitu vingine ni kama ulemavu hata utumie nini utabaki vile vile, ndio kama huyu mtoa mada aendelee kubet tu mambo ya mapenzi aweke kando.
Hivyo vitu ulivyomshauri vyote amefanya
 
Alitaka kusema alifanya kazi Sana siku hiyo ndio Maana amechoka
Mi nafikiri ajipe grace hivyo anavyokazana kujishughulisha anajiongezea stress ambazo nazo ni mbaya, ajitibu taratibu si lazima kukimbilia kutest, na hata akitest awe makini na anavyojitathmini na kujigrade, pengine shida yake inahitaji time fulani sasa akianza kujitatjmini kwa muda mchache hivi atakata tamaa.
 
Mi nafikiri ajipe grace hivyo anavyokazana kujishughulisha anajiongezea stress ambazo nazo ni mbaya, ajitibu taratibu si lazima kukimbilia kutest, na hata akitest awe makini na anavyojitathmini na kujigrade, pengine shida yake inahitaji time fulani sasa akianza kujitatjmini kwq muda mchache hivi atakata tamaa.
Huyo anajichosha tuz wafrika tuna shida sana, yaani mtu anaamini bila ngono Hana Raha ya maisha
 
Bro kama huto jali nenda ukawaone ma sheikh, kuwa makini usipalamie ovyo omba MUNGU akukutanishe na ostadh mzuri usimwambie mambo ya miti shamba mwambie wakufanyie visomo kwisha, narudia be care usikurupuke omba MUNGU akupe ostadh sahihi, unapona kabisa we unatatizo la kwenye moyo nafsi unatakiwa usafishwe naongea nikiwa na experience na hicho kitu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom