Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Ktk kiwango chako bora kabisa 🙂
 
Naona comments zinazoashiria kukukataza usifanye hivyo unazifurahia sana mkuu. Kuwa makini wasije wakakuponza wakati wao kwa wenza wao wanazama na mambo yanaenda vizuri. Akili ya kuambiwa mkuu....
 
Aiseee Dunia iko mbali sana,Yaani pa kuwekewa uume mtu anataka awekewe ulimi na mkipata fungus mnakuja tena kuomba ushauri, Halafu kwa upande mwingine unashangaza mwanaume huwezi omba ushauri wa kijinga hivyo Mwanamme rijali ana Tabia ya kuuliza Akili yake na kufanya maamuzi sasa hutaki kumuacha na keshatoa mashart Umnyonye na kumlamba huko panapovuja kwa muda flan,, kazi kwako yaani Kuomba ushauri wa hivi ni kujionesha we ni Nanga kabisa, Eee Mungu okoa hiki kizazi wanaume Wajinga wajinga hivi wanatoka wapi????
 
Usizame we elea juu kwenye kinena tu inatosha iko ni kiiini cha msisimko labda walokeketwa,uko ndani zaidi wafwata nini.

Umeongea point.. hawa wanaosema kuramba mikojo au kikojoleo sidhani kama wanaelewa kinachotakiwa kurambwa ni nini pale.
 
Kama dunia nzima inatambua uwepo wa daktari bingwa wa wanawake ambao wanakaa miaka 3 kusomea kiuno na kikojoleo chake, we bado unataka kutia domo lako
Fungus akili blaza pale ni shida kuna kila aina ya mdudu aletaye magonjwa....
Unakosa raha ya milele wewe huyo dokta mwenyewe anazama chumvini kufa kufa tu
 
Kama mmepima na hakuna shida basi we lamba tu.
Yaaani ilambe hadi iwe nyekundu na uchukue toothpick ya kutolea mavuzi yatakayobakia kwenye meno.
Huyo alishalambwa na wataalamu na haachi.
Mlambe vzr tena kwa ustadi wa hali ya juu. Shauri zako, akikutana na mtu kama mimi nikamlamba ipasavyo basi atakuwa anakutoroka anakuja.
Hakikisha unailamba critoris vzr huku ukikatekenya taratiiiiibu utasikia sauti inabadilika basi hapo ongeza utundu kuanzia juu unashuka chini. Mpe raha bana au nije nikusaidie?
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] toothpick tena khaaa
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Nisikilize,fahamu ya kuwa hiyo nistarehe muhimu sana? Umempenda tena sana, sasa uoga wa nini? Jifundishe kuwa malaya au muhuni kwa mpenzi wako au mke wako mtarajiwa au mpenzi wako anaekupa raha sasa wewe hutaki.unamaana gani?mpe stalehe anayoipenda hata akitaka makalioni mpatie huyo si rafiki Aibu ya nini?unaogopa nini?mapenzi ni furaha yenye mchezo mchafu ,fahamu hilo humpi wewe MWENZAKO ATAJALIBU KWINGINE NA AKIPEWA ZAIDI YA ANAVYOITAJI wewe mwenyewe utaanza tena kulalamika na kutuomba ushauri tena ufanyaje mpenz wako amekuacha na yuko na mwingine,mimi huwa nasema ivi watu wote wasiwe wanalalamika kwamba fulani muhuni au malaya ila wawe wanawaza nakujadili nini sababu ya kuachwa nasio kulalamika tena wewe una bahati mpenzi wako anakuambia mnyonye chumvini wengine hawasemi wakiona HAUJIONGEZI ANAKUSOGEZEA MWINGINE WA KUKUSAIDIA ILI MCHANGANYWE VZURI badilika fanya hivyo hata kama hutaki na jifunze kuwa ivyo ipo siku utafurahia zaid.
 
Nisikilize,fahamu ya kuwa hiyo nistarehe muhimu sana? Umempenda tena sana, sasa uoga wa nini? Jifundishe kuwa malaya au muhuni kwa mpenzi wako au mke wako mtarajiwa au mpenzi wako anaekupa raha sasa wewe hutaki.unamaana gani?mpe stalehe anayoipenda hata akitaka makalioni mpatie huyo si rafiki Aibu ya nini?unaogopa nini?mapenzi ni furaha yenye mchezo mchafu ,fahamu hilo humpi wewe MWENZAKO ATAJALIBU KWINGINE NA AKIPEWA ZAIDI YA ANAVYOITAJI wewe mwenyewe utaanza tena kulalamika na kutuomba ushauri tena ufanyaje mpenz wako amekuacha na yuko na mwingine,mimi huwa nasema ivi watu wote wasiwe wanalalamika kwamba fulani muhuni au malaya ila wawe wanawaza nakujadili nini sababu ya kuachwa nasio kulalamika tena wewe una bahati mpenzi wako anakuambia mnyonye chumvini wengine hawasemi wakiona HAUJIONGEZI ANAKUSOGEZEA MWINGINE WA KUKUSAIDIA ILI MCHANGANYWE VZURI badilika fanya hivyo hata kama hutaki na jifunze kuwa ivyo ipo siku utafurahia zaid.
Kama wewe anakufanyia ivyo au anakunyonya ivyo wewe unajihisije vizur au vbaya kama vzuri kwa nini usimfanyie nayeye wataka wewe tu?kama ni mchafu mwambie awe msafi zaid ajisfishe ili ufanye ivyo.
 
Nahisi mkeo atakuwa sehemu zake za Siri sio safi.. lakini Kama anajua kuiosha Mbona safi tu...

Nikufundishe hakikisha nyege zimekukolea hasa usiwe na haraka ya kuku kutaka kumpanda... then anza kumnyonya mapaja taratibu huku kapanua mapaja... utajikuta unaanza kuramba juu juu ..
Sasa tamu zaidi yeye awe anakupa sapoti anatoa miguno midadi iongezeke..
Watu tuna mwaka wa 10 huu tunanyonya lakini iwe safi..
Ukizoea mkuu hutaacha milele.
 
Hahaha piga deki ww.... Uvinza kuna ladha yake amazing
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Ushauri mzuri
 
Lakini hamjui ya kuwa afya zenu ni bora kuliko matamanio ya miili yenu? Kwa kuwa kabla hujalazwa muhimbili waweza kutamani lakini ukiwa ocean road ku wapi kutamani kwako papuchi?

Enyi kizazi cha ngono...jalini afya zenu. Kila kitu na kitumike kwa kusudio lake ...tundu la papuchi liliumbwa kuingiziwa dushele pekee..na ulimi utatumika kusaidia kutongoza ili upate papuchi na si vinginevyo.

Kama usivyoweza kutia kidole chako kwenye moto wa gesi unaowaka..usitie ulimi wako papuchini au mku* duni

OVA
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom