Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

Msaada; Penzi linakaribia mwisho sababu nimegoma kuzama chumvini

kweli tunatofautiana... mimi mbona nimelamba sana hayo mambo na nipo fresh tu... mkuu wasikutishe kama demu ni msafi lamba tu hamna tatizo!
 
HAO VIUMBE VIGEU GEU SANA WALA HUTAKIWI KUWAFIKIRIA SAANA..MWAMBIE MADHARA YALIYOPO AU MWAMBIE MKAPIME HOSPITAL NAJUA ATAKATAA KSB YA BACKGROUND YAKE TENA UONGEZEE TUKAPIME NA UKIMWI KABISA AKIKATAA SHIKILIA HAPO HAPO BORA TUACHANE AKIKOMAA JUA HUYO SO WAKO....MAANA KUZAMA HUKO NIKUJISIKIA KWA MTU ...NA AJUE ROMANTIC TECHNIQUES HAZIIGWI KILA MTU NA ZAKE....LAKINI WAZOEE TU
 
Unatuomba sis msaada/ushauri kwaiyo ndo unataka sis tuzame chumvin kwa uyo mpenz wako? hitaj la mpenz wako ni wew uzame chumvin km hutaki hakuna namna wacha penz lipotelee hewan.
ONYO
Usipomfanyia anavotaka ipo siku atampata Nyang'au mmoja atamnyonya mbele na nyuma ndo hapo utapojua kwanin Simba anabebwa kwa mbeleko lakin habebeki
 
Haya mambo ya kulamba chumvin nishayakataa siku nyingi sana. Huu ni upuuz na ni uchafu wa hali juu.
Mambo yanayosabbisha hata mapenz hayadumu ni pamoja na huu uchafu. Ukiwa unafanya huu uchafu kuna roho inakuingia na ule upendo wa dhat unatoweka. Yaan ukiwa unafanya hayo mambo kila mwanamke utamuona mzuri na usaliti ndiyo unaanzia hapo
HUU UPUMBAFU WATAFANYA WAPUMBAFU ILA SIYO MM. Huu ni ujinga kbsa yaan mmm Mabula nilambe kojoleo lako? Utaanzaje kwanza?
MKUU ACHA UJINGA USIFANYE KITU USICHOKIPENDA KISA MAPENZI. Wanawake wana magonjwa mengi sana UTI, N.K hayo madamu ya hedhi ww unalamba tu, mikojo. Ushajiuliza kwann wanawake huwa wanaugua ugua sana? Tafakari SIKU UKIPATA KANSA YA KOO NDIYO UTAJUA UMUHIMU WA AFYA
Ulivyoiponda uvinza utadhani ni bonge ya dhambi dah. Uongo si kazi mie siwezi kulamba demu mzuri bila kuzama uvinza kusemezaga ukweli. Bila chumvini naona kama sijamtendea haki mtoto wa kike ndio tulivyofunzwa jando la kusini
 
Wakuu
Nimedumu na mpenzi wangu mpya huyu ambaye nampenda sana yapata sasa ni mwezi wa tatu nipo katika huba nzito!

Siku za hivi karibuni amekuwa akihitaji nichukue kinywa changu kupitia ulimi nilambe sehemu ya kikojoleo chake
Hii imenipa ugumu sana kwani siwezi na wala sitaki kujaribu kwenda huko Uvinza

Nimemwambia kabisa hayo anayotaka siwezi kumfanyia licha ya yeye kufanya hivyo kwangu kila tunapokutana

Baada ya mgomo huu, sasa naona kanuna na hali imekuwa tofauti kabadilika kabisa kwani ananilazimisha na mimi sitaki kwani raha kwa kawaida na analizika kabisa sasa sijui anataka niende chumvini nikafanye nini

Wanajamvi naombeni ushauri, namrudisha vipi kwenye line baby wangu huyu niendelee kufaidi dunia pasipo kuzama chumvini
Mkuu ulishawahi kukaa nae ukamuelezea athari ya hicho kitendo?
 
Mkapime kwanza... kabla ya kufanya iko kitendo... usije ukalamba takataka
 
Ulivyoiponda uvinza utadhani ni bonge ya dhambi dah. Uongo si kazi mie siwezi kulamba demu mzuri bila kuzama uvinza kusemezaga ukweli. Bila chumvini naona kama sijamtendea haki mtoto wa kike ndio tulivyofunzwa jando la kusini
Hongera yako. Mm huo ujinga nishakataaa kitambo sana,
kuna binti nilimpata akaniambia kuhusu ya mambo. Nikamwambia ni marufuku huo ujinga kwangu. Sina mchezo na mambo ya kipuuz hata siku moja.
 
Hongera yako. Mm huo ujinga nishakataaa kitambo sana,
kuna binti nilimpata akaniambia kuhusu ya mambo. Nikamwambia ni marufuku huo ujinga kwangu. Sina mchezo na mambo ya kipuuz hata siku moja.
ila wanasikiaga raha sana jirani jaribu hata kwa kupuliza mbunye kwa mbali kama unazima kibatari vile uone jinsi mtoto wa kike anavyojinyonga nyonga
 
Wenzako wanapiga 69 wewe unaona kinyaa?

It's so sweet to go down on the one you love!!

Sishauri ufanye hivyo kwa mtu wa kuokotana ovyo, utapata maradhi hadi ushangae.
6be6563c0fe37b6abdca2ec356fe497a.jpg
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Hata kama yuko safi baada ya vipimo, ukatae ushauri huu usikubali kabisa!
 
Sikia mkuu usiogope kula pilipili ya kutosha zama tafuta pilipli kchaa yaan ile ya ukweli zama sasa si unajua ukiwashwa halafu ukalamba chumvi unaneutralize kias na yeye sidhani baada ya hapo kama atakuomba tena. Sawa we unakuja kupenda penda mjini halafu unkwepa za mjinimjini......
 
I wish i could get that chance huhuhu ur nut. Mm nikiwaga katikati ya mapaja yake duuuh nikulamba kiakili na haw wadada ukilamba vizur anaakukojolea kabisaaaaa sasa fanya kumfowad nimlambe aad ganzi imuuwe
 
Mkafanye sexual health screening kwanza kuna gonorrhoea, chlamydia, herpes and so on. Kama yuko tayari mwende hospitali akachukuliwe vaginal swabs, majibu yakiwa fresh mwambie uko tayari.
Umenena kuna siku kulikuwa na matokeo ya kansa ya ulimi ambayo, ni ngumu mno kuijua na kuitibu
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom