jmdume45
Senior Member
- Jun 10, 2016
- 162
- 69
Iko wapi hiyo shuleAsante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.
Iko wapi hiyo shuleAsante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.
[emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122] [emoji122]JARIBU KUNYOOSHA MAELEZO YAKO.TUPE PIA NO.YA MKUU WA SHULE,TUTAJUA JINSI YA KUTAFUTA UTHIBITISHO KAMA KWELI KUNA MTOTO MWENYE HILO JINA HAPO SHULENI KWAKO
.TUPE PIA NO.YAKO YA SIMU.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]Kwa aina ya uandishibwako wewe si mama ni mwanaume !
Swali kwa nini ujipe umama ?hii ina viashiria vya udanganyifu hakuna mtoto asomae hapo bali kuna njemba inataka kutusomesha sisi
Nimejaribu kutafuta jina la hiyo Shule kwenye Orodha ya NECTA haipo.
Saaafimkuu hebu weka sawa kwanza hapa:
a. jina la shule tayari umeweka,
b. akaunti namba yenye jina la shule,
c. majina kamili ya mwanafunzi,
d. ikiwezekana na "index number" ya necta form two.
Saw sawaFanya yafuatayo kama kweli unataka msaada na uko serious.
1.Attach joining instruction ya shule ambayo inaonyesha akaunti namba na jina la akaunti ya kutuma ada (ili tujiridhishe kuhusu jina la akaunti ya shulr kuwa na jina la mtu binafsi)
2.Tupe namba ya mkuu wa hiyo shule ambae tunawea kumpigia na yeye akadhibitisha kuwa na mwanafunz huyo hapo shuleni.
3.Weka jina kamili la huyo mtoto wako, pamoja na namba yake ya mtihani ya kidato cha pili.
4.Attach pia kitambulisho cha shule cha huyo mtoto.
5.Toa maelezo ya mahali shule ilipo (mkoa, wilaya na kata if possible).
6.Barua ya utambulisho kutoja serikali ya kijiji/mtaa unapoishi wewe na mtoto wako, ikiwa na picha yako.
Ukiweka vitu vyote hivyo hapo mimi nitakusaidia, kwa kila kitu juu ya elimu ya huyo mtoto, na hautakuwa mkopo, bali msaada tuu.
Ahsante.
chimwemwe msumba
Mmmmh...Akaunti ya shule ndo ina jina la Alex m. mwasile
Huko kwenye nyumba za ibada atamkuta nani? au wewe huendi huko kwenye hizo nyumba? Na akikukuta wewe utamwambia aende wapi tena?Jaribu kupeleka wazo kwenye nyumba za ibada kwa msaada wa Mungu litakwisha
Sasa kwenye shule yenye kidato cha tano na sita huyo wa kidato cha tatu anaenda kufanya nini??![]()
Unaweza kutembelea link hii http://154.118.227.42:8080/mis
Alafu chagua jina la shule, kisha andika PADUCAH
kwa kifupi shule hiyo imesajiliwa kwa kidato cha 5 na 6 na mmiliki wake ni mchungaji alex mgwelele mwasile.
Mashuleni kuna utani sana, anaweza kuona umemdhalilisha akaichukia shule. Wanaotaka kutoa msaada bora wa MP huyu mzazi.Saw sawa
Hapa ndipo paliponistaajabisha!!!Sasa kwenye shule yenye kidato cha tano na sita huyo wa kidato cha tatu anaenda kufanya nini??
Boko haram? rudisheni kwanza wale 200 wa chibok.Nimeguswa sana mama yangu na huu ujumbe wako.
Naomba nikusaidie kumsomesha mwanao mpaka form 4 halafu akimaliza nitajimilikisha mali kwa kuandikishiana kuwa nitamuoa binti yako.
Nitamsaidia hela ya ada mpaka matumizi ya binafsi shuleni,
Nitamuoa akimaliza form 4.
Tuwasiliane kwa namba hizi, ( +23476800115 )
Kwa sasa nipo nigeria, jimbo la ANAMBRA, biafra.
Iwo merin ikeje iworo osusan ife gbogbo yetunde jigon ewe ogure
ekefo akufun oswunde
Egu olane serembee nwowoa iruni gboni iboni
forosho enewe alakejo dalogun 2017.......
Inwo abeleke ijo gbona.
Picha inaonesha mtoto ni wa kike... Alafu jina anaitwa Alex m. Mwasile? Huyo mtoto ni mJapana au?
Tuseme labda hiyo account ni ya kwako... wewe ni mme au mmke? Sijakuelewa?
Sure , inaleta wasiwasi hapaPicha inaonesha mtoto ni wa kike... Alafu jina anaitwa Alex m. Mwasile? Huyo mtoto ni mJapana au?
Tuseme labda hiyo account ni ya kwako... wewe ni mme au mmke? Sijakuelewa?
hapa Dr ndo umeuwa bendi,na kwavile anafanya stationary haitampa tabu kuambatanisha hizo evidence vinginevyo awe alikuwa anatest zaliFanya yafuatayo kama kweli unataka msaada na uko serious.
1.Attach joining instruction ya shule ambayo inaonyesha akaunti namba na jina la akaunti ya kutuma ada (ili tujiridhishe kuhusu jina la akaunti ya shulr kuwa na jina la mtu binafsi)
2.Tupe namba ya mkuu wa hiyo shule ambae tunawea kumpigia na yeye akadhibitisha kuwa na mwanafunz huyo hapo shuleni.
3.Weka jina kamili la huyo mtoto wako, pamoja na namba yake ya mtihani ya kidato cha pili.
4.Attach pia kitambulisho cha shule cha huyo mtoto.
5.Toa maelezo ya mahali shule ilipo (mkoa, wilaya na kata if possible).
6.Barua ya utambulisho kutoja serikali ya kijiji/mtaa unapoishi wewe na mtoto wako, ikiwa na picha yako.
Ukiweka vitu vyote hivyo hapo mimi nitakusaidia, kwa kila kitu juu ya elimu ya huyo mtoto, na hautakuwa mkopo, bali msaada tuu.
Ahsante.
chimwemwe msumba