Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Wewe ndo huna "vigezo vya kukaa humu',maana uwezo Wako wa kufikiria ni "mdogo Sana" na hii comment ya "kipuuzi" pia.

"Mim nadhan hakuna mtu anaeweza kutapeli kwa mazngra Kama haya maana angekuwa tapeli angesuka mchezo ambao huwez gundua kizembe"
.....am speechless...stupid reason hii sijawahi ona...


"ila Mie sina kitu ningekupa yote..!!"
....hahaha kumbe huna kitu...unataka wenye kitu watoe waliwe....

WAJINGA NDO WALIWAO.....
Ulishawahi tapeliwa?,,

Tapeli gan anaeza kuja Na mission ilojaa sintofaham kias hicho ,we unadhan asingejua watu wanaeza kuja Na maswali Kama hayo Na akakokasa majibu yake?

Umeambiwa nenda pm au piga sim upewe uhakika bado hutaki kuelewa..!!

Unataka nini zaid ya kuitwa mpumbavu usieweza fikiria?
 
Ulishawahi tapeliwa?,,

Tapeli gan anaeza kuja Na mission ilojaa sintofaham kias hicho ,we unadhan asingejua watu wanaeza kuja Na maswali Kama hayo Na akakokasa majibu yake?

Umeambiwa nenda pm au piga sim upewe uhakika bado hutaki kuelewa..!!

Unataka nini zaid ya kuitwa mpumbavu usieweza fikiria?
Unaongea na simu au?
 
Kuna mtu juzi kaomba msaada eti mke wake kajifungua ghafla .......Mpigie magufuli alisema zaeni tu serikali itahudumia. Mwambie apunguze bajeti ya ujenzi private airport kwa mabilioni ya kodi za watz ili mtoto wako asome.........tuma kwenye tweeter account yakw
 
Eti siina hela...
Na hela ndo habari ya mjini/ Ngozi yenyewe hii ya ma***** sijui utanichuna nini''- Young Killer
 
Huyu huyu Mwasile muuza gas hapa kwetu MAUKI dark city? Jamani huu si wizi huu? Kwanza mama hapa Morogoro uko mtaa gain? Hebu tulioko Morogoro atutajie mtaa tukamwone na atupe vielelezo vya mtoto kama ameshindwa kuviweka hapa! Matapeli wamekuwa wengi mno!
Kweli mimi mwenyewe nipo Morogoro ananitia mashaka, anajitahidi kutengeneza syndicate ya utapeli. Watu wamemshauri aweke clear information zake, yeye anajikanyaga. Aendelee kuisoma namba.
 
Huyu mama angekuja na maelezo yaliyonyooka angepata msaada mkubwa sana. Nashangaa kaingia mitini, kwa nini ashindwe kuweka documents na details za shule?

Hili linafanya wengi tudhani huyu ni tapeli.
 
Kwa aina ya uandishibwako wewe si mama ni mwanaume !
Swali kwa nini ujipe umama ?hii ina viashiria vya udanganyifu hakuna mtoto asomae hapo bali kuna njemba inataka kutusomesha sisi
Haswaa..

Dunia ina hadaa sana.
 
Sinajinasasa : nimeshajib u Mara nyingi ukifuatilia huu Uzi toka umeanza nakushauri tuonane nipo mkundi minara 4 ningekuona muungwana sana kuliko kunishutumu. Na mawasiliano yapo
 
Chimwemwe msumba,, mama fanya wanavyokuelekeza wadau. Kumbuka siku hizi kumekuwa na matapeli wengi mno na hawana rangi kwamba utawatambua kirahisi! Hivyo wadau wanapokuwa na MASHAKA ni halali yao! Jitahidi mama!
 
Sinajinasasa : nimeshajib u Mara nyingi ukifuatilia huu Uzi toka umeanza nakushauri tuonane nipo mkundi minara 4 ningekuona muungwana sana kuliko kunishutumu. Na mawasiliano yapo
nakupigia simu Chimwemwe tangu jana hupatikani! Nashindwa kukuelewa watu wengi wameonyesha moyo unachezea bahati!
 
Huu uzi tayari umeshasomwa na watu zaidi ya elfu.15, kila mmoja akituma TZS.100 kwenye hiyo namba huyo mama atakuwa amepata TZS.1,500,000 [emoji4]
 
nakupigia simu Chimwemwe tangu jana hupatikani! Nashindwa kukuelewa watu wengi wameonyesha moyo unachezea bahati!
Nahisi huyu mama hayuko serious bali anabp watu ili ajue litachukuliwaje..aisee ni mbaya sana
 
Napatikana muda wote kwa namba 0763107900 labda itakuwa network tu nipo mkundi minara 4 ni ndani ya manispaa sana jf wa Moro nawakaribisha hata wa maeneo mengine karibuni.
 
Back
Top Bottom