Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Joined
Dec 25, 2016
Posts
27
Reaction score
39
Wakuu habari,

Naombeni msaada kwa atakaeguswa,

Ni mama ninaemsomesha binti yangu sekondari ya private baada ya kutochaguliwa katika shule za kata anaingia kidato cha 3 pamoja na kutochaguliwa lakini yupo vizuri kimasomo na anapenda sana shule.

Msaada naomba kwenu wanajamvi yeyote atakaeguswa naomba nikopeshwe fedha laki 700,000 au 600,000 ili mwanangu aweze kwenda shule tar 9 January, nimekwama kabisa kiasi nimemwambia binti kwamba aishie kidato cha 2 kwani mwaka huu nimekwama kwani sijapata kibarua, nipo nahangaika kutafuta kitu ambacho kimefanya mwanangu ashinde analia kula anakataa siku 2, sasa hofu inaingia anaweza hata kujizuru.

Naomba msaada ndugu zanguni, ningeshukuru kama ningepata hela isiyo na riba na kulipa itakuwa mwezi mei mwishoni kwani kama sitapata kibarua mjini Morogoro nitasogea mashambani nikalime wakati yeye akiwa bweni. nikifanikiwa kupata hela.

Nakaribisha hata ushauri maana akili yangu naona kama imegota inbox kwa kunifahamu zaidi.

Namba yangu ya simu ni hii moja tu 0763107900

Asanteni.
 
Asante, jinsi nilivyolelewa siwezi kabisa kumdhurumu mtu ambaye anifahamu alafu akanisaidia du Mungu atanilani vibaya sana.
 
Cha msingi weka namna ya watu wanavyoweza kukuchangia. Kama ni kupitia mobile money, weka number, kila mtu atatoa alivyoguswa.

Wapo watu hawaendi kwenye nyumba za ibada wala hawatoi sadaka popote, so hii ndio namna pekee ya kurudisha lile fungu.
 
Wakuu habari, naombeni msaada kwa atakaeguswa ni mama ninae msomesha binti yangu sekondar ya private baada ya kutochaguliwa ktk shule za kata anaingia kidato cha 3 pamoja na kutochaguliwa lakin yupo vizuri kimasomo na anapenda sana shule. Msaada naoomba kwenu wanajamvi yeyote atakae guswa naomba nikopeshwe fedha laki 700,000 au 600,000 ili mwanangu aweze kwenda shule tar 9 January nimekwama kabisa kiasi nimemwambia binti kwamba aishie kidato cha 2 kwani ***** mwaka huu nimekwama kwani sijapata kibarua nipo nahangaika kutafuta kitu ambacho kimefanya mwanangu ashinde analia kula anakataa siku 2 sawa hofu inaingia anaweza haya kujizuru, naomba msaada ndugu zangun ningeshukuru kama ningepata hela isiyo na riba na kulipa itakuwa mwezi mei mwishoni kwani kama sitapata kibarua mjini Moro nitasogea mashamban nikalime wakati yeye akiwa bweni nikifanikiwa kupata hela, nakaribisha hata ushauri maana akili yangu naona kama imegota inbox kwa kunifahamu zaidi, asanteni.
Pole sana mama kwa majukumu ya kulea.
Ninavyoijua JF so rahisi kupata mkopo kwa urais hivyo.
Nakushauri:
Weka details za shule anayosoma binti yako
Pia weka bank account ya shule ili watu/MTU atakaye kukopesha(akitokea) aweze kuweka pesa directly,hii itasaidia kuondoa hofu au udanganyifu wa matumizi ya mkopo.
Mwisho kabisa nakushauri nenda kwa mbunge wako anaweza kukusaidia pia.
La mwisho ila sio kwa umuhimu,kuwa makini na PM wengine wanaweza kukuongezea machungu badala ya faraja.(Kuna mabingwa wa kutongoza hapa JF)
Kila la heri!
 
Wakuu habari, naombeni msaada kwa atakaeguswa ni mama ninae msomesha binti yangu sekondar ya private baada ya kutochaguliwa ktk shule za kata anaingia kidato cha 3 pamoja na kutochaguliwa lakin yupo vizuri kimasomo na anapenda sana shule. Msaada naoomba kwenu wanajamvi yeyote atakae guswa naomba nikopeshwe fedha laki 700,000 au 600,000 ili mwanangu aweze kwenda shule tar 9 January nimekwama kabisa kiasi nimemwambia binti kwamba aishie kidato cha 2 kwani ***** mwaka huu nimekwama kwani sijapata kibarua nipo nahangaika kutafuta kitu ambacho kimefanya mwanangu ashinde analia kula anakataa siku 2 sawa hofu inaingia anaweza haya kujizuru, naomba msaada ndugu zangun ningeshukuru kama ningepata hela isiyo na riba na kulipa itakuwa mwezi mei mwishoni kwani kama sitapata kibarua mjini Moro nitasogea mashamban nikalime wakati yeye akiwa bweni nikifanikiwa kupata hela, nakaribisha hata ushauri maana akili yangu naona kama imegota inbox kwa kunifahamu zaidi, asanteni.
Ongeza na ujuzi wako... Watu wema wanaweza kukupa kaz
 
Asante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.

Picha inaonesha mtoto ni wa kike... Alafu jina anaitwa Alex m. Mwasile? Huyo mtoto ni mJapana au?

Tuseme labda hiyo account ni ya kwako... wewe ni mme au mmke? Sijakuelewa?
 
Back
Top Bottom