Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Asante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.
mkuu hebu weka sawa kwanza hapa:
a. jina la shule tayari umeweka,
b. akaunti namba yenye jina la shule,
c. majina kamili ya mwanafunzi,
d. ikiwezekana na "index number" ya necta form two.
 
rudi utoe maelezo vizuri

kwa mimi nimeelewa hivi

Jina la shule paducah hill high scholl

account # 0IJ2075662300

jina la mwanafunzi alex M.Mwasile

watu wamechanganya na kujua jina la mwanafunzi ndo jina la account # ya shule

nami nikachanganyikiwa mtoto wa kike kuitwa alex njoo na ufafanuzi poa, upate msaada kama kweli ni muhitaji.
 
Na namba ya simu haipatikani saa hz tunataka kutapeliwa

Na kwa kujuaa kufungua uzi humu ndani je mara ya kwanza alikuwa anatumia id gan
 
Nimeguswa sana mama yangu na huu ujumbe wako.
Naomba nikusaidie kumsomesha mwanao mpaka form 4 halafu akimaliza nitajimilikisha mali kwa kuandikishiana kuwa nitamuoa binti yako.
Nitamsaidia hela ya ada mpaka matumizi ya binafsi shuleni,

Nitamuoa akimaliza form 4.
Tuwasiliane kwa namba hizi, ( +23476800115 )
Kwa sasa nipo nigeria, jimbo la ANAMBRA, biafra.

Iwo merin ikeje iworo osusan ife gbogbo yetunde jigon ewe ogure
ekefo akufun oswunde
Egu olane serembee nwowoa iruni gboni iboni
forosho enewe alakejo dalogun 2017.......

Inwo abeleke ijo gbona.
Uache uboya
 
Aisee nilikuwa nina mpango wa kutoa mchango ila nimeanza kuwa na mashaka aisee.
 
Nimeguswa sana mama yangu na huu ujumbe wako.
Naomba nikusaidie kumsomesha mwanao mpaka form 4 halafu akimaliza nitajimilikisha mali kwa kuandikishiana kuwa nitamuoa binti yako.
Nitamsaidia hela ya ada mpaka matumizi ya binafsi shuleni,

Nitamuoa akimaliza form 4.
Tuwasiliane kwa namba hizi, ( +23476800115 )
Kwa sasa nipo nigeria, jimbo la ANAMBRA, biafra.

Iwo merin ikeje iworo osusan ife gbogbo yetunde jigon ewe ogure
ekefo akufun oswunde
Egu olane serembee nwowoa iruni gboni iboni
forosho enewe alakejo dalogun 2017.......

Inwo abeleke ijo gbona.
[emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23] [emoji23]
This is brilliant
 
Kalala!mbona hajibu michango ya wadau wanaotaka kumsaidia!
 
Mwanafunzi anaitwa Hilda Francis akaunti ni ya shule ila ndo jina la mwenyewe shule ndo utaratibu wao hata kwenye fomu wameandika hivyo,
 
Mwanafunzi anaitwa Hilda Francis akaunti ni ya shule ila ndo jina la mwenyewe shule ndo utaratibu wao hata kwenye fomu wameandika hivyo,
Tuwekee (attachments) za risiti zilizopita.
Pia weka namba yake ya mtihani wa NECTA form two.
Ukifanya hivyo watu watarudisha IMANI na wewe la sivyo nakushauri kaa kimya,dili litakuwa limejamba!
 
Mwanafunzi anaitwa Hilda Francis akaunti ni ya shule ila ndo jina la mwenyewe shule ndo utaratibu wao hata kwenye fomu wameandika hivyo,
Fanya yafuatayo kama kweli unataka msaada na uko serious.
1.Attach joining instruction ya shule ambayo inaonyesha akaunti namba na jina la akaunti ya kutuma ada (ili tujiridhishe kuhusu jina la akaunti ya shulr kuwa na jina la mtu binafsi)
2.Tupe namba ya mkuu wa hiyo shule ambae tunawea kumpigia na yeye akadhibitisha kuwa na mwanafunz huyo hapo shuleni.
3.Weka jina kamili la huyo mtoto wako, pamoja na namba yake ya mtihani ya kidato cha pili.
4.Attach pia kitambulisho cha shule cha huyo mtoto.
5.Toa maelezo ya mahali shule ilipo (mkoa, wilaya na kata if possible).
6.Barua ya utambulisho kutoja serikali ya kijiji/mtaa unapoishi wewe na mtoto wako, ikiwa na picha yako.
Ukiweka vitu vyote hivyo hapo mimi nitakusaidia, kwa kila kitu juu ya elimu ya huyo mtoto, na hautakuwa mkopo, bali msaada tuu.
Ahsante.
chimwemwe msumba
 
7f486d203244de876570dfa2145605d8.jpg
asante kwa ushauri wanajamvi naomba yangu ya simu ni hii moja tu 0763107900
Pole Mama,nimejisikia vibaya kwakweli. Mungu ni mwema amini utafanikiwa. Weka nia na matumaini kwake. Kwa kuwa umeweka namba basi tutaona namna ya kuweza kumsaidia.
 
Back
Top Bottom