Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Msaada: Naomba kukopeshwa hela nimpeleke mtoto shule

Pole mama Mungu akusaidie ufanikiwe mtoto aende shule jitahidi uwe mkweli na muwazi...na ufuate wanajamvi wanavyokushauri na usipotee maana ulilianzisha ulikamilishe kama kuna mahali ulishindwa kujieleza vizuri na ukweli unaujua uweke hapa,watu wanapenda kusaidia la msingi uwe mkweli hata kama sio ada ni deni unadaiwa mahali bora kusema kuliko kumuhusisha mtoto mitandaoni
 
Fanya yafuatayo kama kweli unataka msaada na uko serious.
1.Attach joining instruction ya shule ambayo inaonyesha akaunti namba na jina la akaunti ya kutuma ada (ili tujiridhishe kuhusu jina la akaunti ya shulr kuwa na jina la mtu binafsi)
2.Tupe namba ya mkuu wa hiyo shule ambae tunawea kumpigia na yeye akadhibitisha kuwa na mwanafunz huyo hapo shuleni.
3.Weka jina kamili la huyo mtoto wako, pamoja na namba yake ya mtihani ya kidato cha pili.
4.Attach pia kitambulisho cha shule cha huyo mtoto.
5.Toa maelezo ya mahali shule ilipo (mkoa, wilaya na kata if possible).
6.Barua ya utambulisho kutoja serikali ya kijiji/mtaa unapoishi wewe na mtoto wako, ikiwa na picha yako.
Ukiweka vitu vyote hivyo hapo mimi nitakusaidia, kwa kila kitu juu ya elimu ya huyo mtoto, na hautakuwa mkopo, bali msaada tuu.
Ahsante.
chimwemwe msumba
kama wewe una mpango wa kufanya hivyo akitimiza hayo kwanini asikuonyeshe private kuliko kuyaanika hadharani maana hapo wewe ndiye unataka kumsaidia huo mzigo wote peke yako.
 
Pole sana dada,,, kumuona mbunge wako ni jambo jema sana...... ..
 
Haka katabia kameshika hatamu sana jukwaani humu huyu kama sio mtu wa nne kumshudia akilia lia shida Basi wa tano , kiukweli hela ni ngumu
 
Fanya yafuatayo kama kweli unataka msaada na uko serious.
1.Attach joining instruction ya shule ambayo inaonyesha akaunti namba na jina la akaunti ya kutuma ada (ili tujiridhishe kuhusu jina la akaunti ya shulr kuwa na jina la mtu binafsi)
2.Tupe namba ya mkuu wa hiyo shule ambae tunawea kumpigia na yeye akadhibitisha kuwa na mwanafunz huyo hapo shuleni.
3.Weka jina kamili la huyo mtoto wako, pamoja na namba yake ya mtihani ya kidato cha pili.
4.Attach pia kitambulisho cha shule cha huyo mtoto.
5.Toa maelezo ya mahali shule ilipo (mkoa, wilaya na kata if possible).
6.Barua ya utambulisho kutoja serikali ya kijiji/mtaa unapoishi wewe na mtoto wako, ikiwa na picha yako.
Ukiweka vitu vyote hivyo hapo mimi nitakusaidia, kwa kila kitu juu ya elimu ya huyo mtoto, na hautakuwa mkopo, bali msaada tuu.
Ahsante.
chimwemwe msumba
Haya maelezo ndiyo yatakuwa tiba ya ukwel au uongo, ngoja tumsubri
 
kama wewe una mpango wa kufanya hivyo akitimiza hayo kwanini asikuonyeshe private kuliko kuyaanika hadharani maana hapo wewe ndiye unataka kumsaidia huo mzigo wote peke yako.
Kwanza kwenye kuomba msaada hakuna siri,sioni kitu cha kuficha.Au wewe nawe ni tapeli.?
Naomba mwenye jina la Alex M.Mwasile akamatwe na awekwe ndani hadi nije,kwa kujaribu kutapeli watu kupitia JF.
Cc:Wana Usalama wote
Cc:TCRA
Cc:CRDB
 
Asante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.

jINA LA SHULE paducah hill side high schools MMMMMMMMMMhhhhhhhh IKO WAPI HIYO?

Halafu jina la akaunti ya shule Alex m. Mwasile !!!!!!!!!!!! Wizi mtupu
 
Pole sana, ila binafsi hela yangu kutoka mpaka niende shule nika hakikishe yote haya, wengi watahukumiwa kwa ajili ya tabia za wengine waliowahi kudanganya
 
Asante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.
Elimu bure siku hizi mama, nakushauri umrudishe mtoto wko Kayumba Secondary school, kwakuwa alishapata mwanga kwenye hizo shule za hela atafanikiwa tu,
 
Asante Emilias G shule anayoenda kusoma inatwa paducah hill side high schools, akaunti crdb 0IJ2075662300 yeye jina Alex m. Mwasile tawi lolote nchini.

hivi ulisema unasomesha BINTI au KIJANA??
ako kajina ka Alex kinaingiaje na kale kapicha ka mtoto wa kike?
 
Hata hujui uamini au la,utapeli umekuwa mwingi mpaka imani watu imetutoka, ikiwa ni kweli basi Mungu atakusaidia, ikiwa sio kweli, basi ni vibaya sana kucheza na emotion za watu.
 
Nitakuwa sina maelezo zaidi ya hapo zaidi sana atakae kuwa na nia ya kunisaidia atanipigia simu kwa Maelezo ya ziada kwani namba nilishaiweka na mm siyo tapeli kama navyofikiriwa ila naheshimu mawazo ya kila Mmoja na ushauri niliopewa kuna walionielewa na wasionielewa niwashukuru tu wote haya ni mapito ambayo yanaweza yakampata mtu yeyote yule, email ya shule ni paducahschool@hotmail.com au paducahnshool@yahoo.com namba ya headmaster 0718 518127 hivyo ni namba ya mkuu wa shule naomba tuwe wastaarabu wakati wa kumuoji ili tumtunzie heshima take shida yangu mm isiwe kero kwake anayejisikia kunichana, kunisema kunikashifu namba yangu inajulikana ni bora aniseme Mimi lakin asihusishwe head master nitakuwa sijamtendea haki nimeliongea hilo kwasababu ktk jamii kuna watu wa kula tabia, asanteni kwa muda wenu.
 
1fcbc0629b6dc4b9dc726bf3496979db.jpg



Unaweza kutembelea link hii http://154.118.227.42:8080/mis

Alafu chagua jina la shule, kisha andika PADUCAH


kwa kifupi shule hiyo imesajiliwa kwa kidato cha 5 na 6 na mmiliki wake ni mchungaji alex mgwelele mwasile.
 
Nimejaribu kutafuta jina la hiyo Shule kwenye Orodha ya NECTA haipo.
 
Back
Top Bottom