MSAADA:Namna ya kun’garisha viatu vya aina hii

Najiona Mimi

Member
Aug 15, 2020
52
125
IMG_1565.jpg

Kama kichwa cha habari kinavojieleza, napata tabu ya kun’garisha boot lang maana mwanzoni nilikua nafosi natumia kiwi ila sasa nikawa naona kama rangi yake inafifia.

Then nikaona niwe navifuta tu na maji kidogo kwenye kitambaa napo naona havin’gai vinafifia.

Wenye ujuzi wa viatu vya ngozi hii ya style ya timberland aangushe ujuzi wake.
 

Samcezar

JF-Expert Member
May 18, 2014
9,792
2,000
Ipo product yake ya kusafishia hizo materials za kitambaa au fabric ya suede. Hii fabric haitakiwi utumie maji au sijui petrol kama baadhi ya watu wanavyodai.....

We nenda town kariakoo utapata hiyo cleaning product yake.....
 

The Monk

Platinum Member
Oct 12, 2012
16,461
2,000
Hali ya uchumi mbaya,mambo yangekua mazur ningepeleka kila mtu anakula ridhiki lwa njia yake

Ikiwa ni hivyo,fuata ushauri wa wataalam nenda kanunue dawa take maalum ya kusafishia IPO kwenye vichupa virufu, ni ya maji.
 

Najiona Mimi

Member
Aug 15, 2020
52
125
Ipo product yake ya kusafishia hizo materials za kitambaa au fabric ya suede. Hii fabric haitakiwi utumie maji au sijui petrol kama baadhi ya watu wanavyodai.....

We nenda town kariakoo utapata hiyo cleaning product yake.....

Nimekupata aseeeh
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom