Msaada: Mwenye ufahamu kuhusu chuo cha maji hapa Dar es Salaam

tindo

JF-Expert Member
Sep 28, 2011
41,859
2,000
Naomba kupata maelezo ya ufahamu kuhusu chuo cha maji hapa Dar kwa wale wenye ufahamu. Aina ya course, malazi, uhakika, mkopo nk.

Nina mtoto wa kaka yangu kamaliza kidato cha nne, na kupangwa kujiunga na chuo hicho, sasa anataka nimpe hizo details kwa wale wenye ufahamu wa kutosha kuhusu chuo hicho, na taratibu zake wanipe A, B, C.
 

muzr

Member
Sep 5, 2017
30
95
Chuo Cha maji kipo poa ila anatakiwa akaze akiwa mzembe atashindwa Mana Kuna program ya next offer ukipata sap ukashindwa kusapua unapata next offer kwa maana ya utarudia mwaka na Mambo ni magumu lazima ajue mathematics vizur ila ni chuo kizur ukimaliza ukapata nafasi ya kazi basi utakula maisha
 

Upepo wa Pesa

JF-Expert Member
Aug 8, 2015
16,741
2,000
Naomba kupata maelezo ya ufahamu kuhusu chuo cha maji hapa Dar kwa wale wenye ufahamu. Aina ya course, malazi, uhakika, mkopo nk.

Nina mtoto wa kaka yangu kamaliza kidato cha nne, na kupangwa kujiunga na chuo hicho, sasa anataka nimpe hizo details kwa wale wenye ufahamu wa kutosha kuhusu chuo hicho, na taratibu zake wanipe A, B, C.

Sasa unatuuliza aina zo kozi tena? Kwani yeye kapangiwa nini?
 

T14 Armata

JF-Expert Member
Mar 7, 2017
4,000
2,000
Kile chuo kina msuli wa maana ila wanaotoka wako competent na wanapata ajira naona. Kama hujapata mwongozo mcheki huyu rafiki yangu ingawa hajui sana kuelezea alitoka hapo mwaka jana kwa sasa anasoma degree +255626132764
 

Toa taarifa ya maudhui yasiyofaa!

Kuna taarifa umeiona humu JamiiForums na haifai kubaki mtandaoni?
Fanya hivi...

Umesahau Password au akaunti yako?

Unapata ugumu kuikumbuka akaunti yako? Unakwama kuanzisha akaunti?
Contact us

Top Bottom