iNine9
JF-Expert Member
- Mar 1, 2017
- 5,201
- 10,134
Ndio mkuu if possible tuiflash tu.unahitaji kuflash cmu yako
Ndio mkuu if possible tuiflash tu.unahitaji kuflash cmu yako
Pc ninayo na usb vip nafanyaje sasaPakua NCK MTK DOUNGLE iko kwenye hii thread na u unlock ww mwenyew kama una PC na USB tu.
Pc ninayo na usb vip nafanyaje sasa
Nahisi unauzoefu na mimu naleta shida yangu apa,,, na simu yangu ilitoka china moja kwa moja inaitwa oppo, haisapoti mfumo wa android, so siwez kuinstal app then nw imevunjika kioo (touch) naweza pata msaada wa kuirekebisha kwa kuiflash na kupata touch inginehebu nicheki pm ili tuulizane na tueleweshane vizur nahc hapa tutakera others who are not interested... au weka phone no nkuchek
kuhusu kubadilisha touch nakushauri ungeenda k koo km upo dar coz cna uwezo nalo.. kuhusu installation ya app km cmu yako ni android unaweza download APK PURE ikawa ndo market yako ukapata apps zote ktk mfumo wa apk.. labda iwe na operating system tofauti na androidNahisi unauzoefu na mimu naleta shida yangu apa,,, na simu yangu ilitoka china moja kwa moja inaitwa oppo, haisapoti mfumo wa android, so siwez kuinstal app then nw imevunjika kioo (touch) naweza pata msaada wa kuirekebisha kwa kuiflash na kupata touch ingine View attachment 499491View attachment 499493
ni kwa samsung pekeemkuu hii nck ni kwa ajili ya samsung tu au zote
download NCK ANDROID MTK ipo link kwenye huu uzi.. ukisha download nijuzeNdio mkuu if possible tuiflash tu.
mkuu hii kitu imeuliza smart card
itakuwa ni errors kwenye installation.. unataka kuitumia kwa ajili ya cmu zipi? coz naamini nck na miracle zitakuwa na solution mbadala ya falconmkuu hii kitu imeuliza smart card
nilitaka kuicheki na kuielewa tu ila nahitaji sana ku unlock vodafone vfd 300 nikacheki kwamba nck box v2.5.6.3 inauwezo huo but sijapata crack zakeitakuwa ni errors kwenye installation.. unataka kuitumia kwa ajili ya cmu zipi? coz naamini nck na miracle zitakuwa na solution mbadala ya falcon
nck nilishapost link yake, pitia juu utaionanilitaka kuicheki na kuielewa tu ila nahitaji sana ku unlock vodafone vfd 300 nikacheki kwamba nck box v2.5.6.3 inauwezo huo but sijapata crack zake
mkuu mm ni begginer ktk ishu za cracked flash tool nmejarbu kufuata link zako nmedownload kuptia cmu nkaziweka kwenye pc zmenigomea vp niganyaje?msaada Plz[emoji122]nck nilishapost link yake, pitia juu utaiona
nilitaka kuicheki na kuielewa tu ila nahitaji sana ku unlock vodafone vfd 300 nikacheki kwamba nck box v2.5.6.3 inauwezo huo but sijapata crack zake
nataka kui unlock tu mkuu so sijajua tool ipi nitumie maana hii ya nck na avenger katika list za simu za kuinlock haipoio vfd 300 ina tatizo la network au inagoma kumaliza kuwaka
nataka kui unlock tu mkuu so sijajua tool ipi nitumie maana hii ya nck na avenger katika list za simu za kuinlock haipo
yaah .,but sp flash tool ui unlock network yenyew yatumia voda tuunaweza/ulishawai kutumia sp flash tool?
yaah .,but sp flash tool ui unlock network yenyew yatumia voda tu
mkuu naomba nisaidie password za gsm aladdin v2nck nilishapost link yake, pitia juu utaiona
mkuu noma nishaipa za uso aseeeee ,asante mkuuflash kwa kutumia files ili afu unipe mrejesho
NGOJA NIPITE NIKUCHEKIE PASSmkuu naomba nisaidie password za gsm aladdin v2