Msaada: Box gani latest lenye uwezo wa kuflash simu aina nyingi?

Msaada: Box gani latest lenye uwezo wa kuflash simu aina nyingi?

Kuna niliyemuahidi ningemtumia drivers kwa ajili ya MTK ANDROID bt nkaona niweke hapa atakayehitaji achukue...hyo ALL MTK DRIVER ni general kwa MTK zote na hyo ANDROID CDC ni kwa ajili ya meta connection hasa UNLOCKING coz baadhi ya cmu zinagoma flash mode hadi utumie meta connection
 
Kuna niliyemuahidi ningemtumia drivers kwa ajili ya MTK ANDROID bt nkaona niweke hapa atakayehitaji achukue...hyo ALL MTK DRIVER ni general kwa MTK zote na hyo ANDROID CDC ni kwa ajili ya meta connection hasa UNLOCKING coz baadhi ya cmu zinagoma flash mode hadi utumie meta connection
Duh ndo maana miracle ilikua inaniambia drivers not detected kumbe mpk u install poa poa shukrani kakaa.
 
drivers nyingine zote jst ask na ntapost link with instructions on how to install.... na kingine chochote as long as ni mobile software
 
password kwa ajili ya nck samsung module
hivi mkuu nimecheki katika nck sehemu ya unlock vodafone wameonyesha hizi tab za vodafone vfd1100 but ina kataa kui unlock inaandika sendin da pls wait naweza pata msaada
 
hivi mkuu nimecheki katika nck sehemu ya unlock vodafone wameonyesha hizi tab za vodafone vfd1100 but ina kataa kui unlock inaandika sendin da pls wait naweza pata msaada

Download driver kwanza
 
Cmu zote zenye mtk chipset una unlock kwa nck bt tumia meta connection
 
Msaada Ku unlock Vodafone 301 hizi smart Bomba za Voda.

Tumia nck then by CPU na kisha chagua cpu yeyote jst weka hata 6572 then meta connection then direct unlock... kwanza drivers
 
Kitu cha kwanza muhimu, connection kati ya computer yako na cmu yako haiwezi fanyika had uwe ume install drivers kwahyo kabla hujafikiria chochote kwanza fikiria ku install drivers
 
Nck na mtk nini wakuuu nayapenda mambo haya ila mmeniacha mbali sana 2991

Unaweza ukayajua bila shida km utafanya kuwa ndo kazi yako, MTK ni mojawapo ya CPU maarufu inayotumiwa na makampuni ya utengenezaji cmu hasa hizi tulizozoea kuziita za kichina.. mfano ni TECNO, XBO, VODAFONE, ALCATEL na nyingine nyingi..
 
Unaweza ukayajua bila shida km utafanya kuwa ndo kazi yako, MTK ni mojawapo ya CPU maarufu inayotumiwa na makampuni ya utengenezaji cmu hasa hizi tulizozoea kuziita za kichina.. mfano ni TECNO, XBO, VODAFONE, ALCATEL na nyingine nyingi..
Asante mkuu na jiyo nck
 
Asante mkuu na jiyo nck

Nck ni mojawapo ya box kwa ajili ya flashing,unlocking and repair....ni mojawapo ya box maarufu na nzuri kwa sababu inapiga kazi na cmu nyingi sana na kwa haraka sana
 
Nck ni mojawapo ya box kwa ajili ya flashing,unlocking and repair....ni mojawapo ya box maarufu na nzuri kwa sababu inapiga kazi na cmu nyingi sana na kwa haraka sana
Najua mengi sana kupitia kwako je una crack yake
 
Nck yenyewe ina module zifuatazo.. NCK SAMSUNG MODULE, NCK ANDROID MTK MODULE, NCK GENERIC MTK MODULE, NCK QUALCOM MODULE, NCK SPREADTRUM MODULE na NCK MAIN MODULE... crack iliyopo ni NCK ANDROID MTK MODULE pekee
 
Back
Top Bottom