Msaada; asanteni kwa ushauri ila nimetumia dakika tano tu

Msaada; asanteni kwa ushauri ila nimetumia dakika tano tu

Kama wewe ni kibamia lazima umalize 1 goal kwa dak 5 cjui kwann vibamia wanawahi kukojoa kuliko wale wenye mipini
 
Kama wewe ni kibamia lazima umalize 1 goal kwa dak 5 cjui kwann vibamia wanawahi kukojoa kuliko wale wenye mipini

mtu anayetoka Dar kwenda Moro na mtu mwingine anayetoka Dar kwenda Dodoma, yupi anatumia muda mrefu?
 
mtu anayetoka Dar kwenda Moro na mtu mwingine anayetoka Dar kwenda Dodoma, yupi anatumia muda mrefu?

Anaekwenda dodoma coz mmoja anaishi a njian mwingne anaendelea
 
Wew pumba.vu ukome kunifata fata au una ukame nikupe mbwa wetu ukamalize ukame wako

hahahaha! povu la nini sasa wakati ni id yako ushawahi kuitumia
mimi ni mpumbu.vu ndio nakubali.

mimi nina ukame ndio nakubali.

nipe huyo mbwa nakamilizie hamu basi
 
hahahaha! povu la nini sasa wakati ni id yako ushawahi kuitumia
mimi ni mpumbu.vu ndio nakubali.

mimi nina ukame ndio nakubali.

nipe huyo mbwa nakamilizie hamu basi

Sasa kama ni id yangu kuna aliye kuuliza au dume zima kujipendekeza.....kuna asiyejua kua mm ni tumboo au busha lako lakuwasha Mxiuuuuuuuuuu
 
Sasa kama ni id yangu kuna aliye kuuliza au dume zima kujipendekeza.....kuna asiyejua kua mm ni tumboo au busha lako lakuwasha Mxiuuuuuuuuuu

Siwezi kukulamu wewe kwa matusi yako, nitawalaum wazazi wako ambao hawana akili yakuweza kulea mtoto na akukua na maandili mazuri.

kwa mtusi ya nguoni unayoyatoa inathibitisha wazi wazazi waliokuzaa na kukulea akili zao ni matope.

haiwezekani kwa mfano mimi leo nibandili id, mtu aje aniambie wewe kweli ni shy land. ninamwaga matusi ya nguoni kama hayo.

wazazi wako wanakazi.
 
tatizo aliyekupa ushauri ni Kilaza
 
Last edited by a moderator:
hahahaha! povu la nini sasa wakati ni id yako ushawahi kuitumia
mimi ni mpumbu.vu ndio nakubali.

mimi nina ukame ndio nakubali.

nipe huyo mbwa nakamilizie hamu basi

Mkuu kausha...mtoto wa kike huwa habishiwi
 
Kama vp tumia kasongo au PITUU ya waCongoman
 
Anaekwenda dodoma coz mmoja anaishi a njian mwingne anaendelea

Hewalaaa basi ndio ipo hivyo hata kwenye dushe

Kibamia ni kiduchu hivyo umbali wa kusafiri kwa wazungu ni mfupi na watatumia muda mduchu...

So dushe ikiwa ndefu...?
 
Back
Top Bottom