Mrejesho: Nimepata mke mwema kutoka JF

Mrejesho: Nimepata mke mwema kutoka JF

Habari zenu,

Asanteni sana wana member wa Jf nakumbuka niliandika humu nikiwa nataka kupata mke mwema aliyesoma mwisho level ya diploma hatimaye nimempata tayari na anaitwa Rose na anasifa zote za kuwa mke.

Natoa pongezi na nashukuru sana kwa jukwaa hili.

Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Jamiiforums

sijui nijitose na Mimi! But hongera sana.
 
wala sijawahi tendwa na mwanamke mwenye degree ila nimekua nao kribu sana na nawaelewa sana wanawake wenye degree wanavyokuwa na mbwembwe zao,, ila hawa wa certificate au diploma safi sana yani full kuheshimiwa na kuelewana

Chief
Wewe un level gani ki elimu.?
Je unapanga kumwendeleza Rose ki elimu, au utapenda abaki hivyo hivyo? Je akipata degree itakuwaje?
 
Mkuu ulifanyaje fanyaje?Mana hata mi nataka mke humu
 
Siku mkitibuana ulete mrejesho hapa tumpe za uso....
Akijifungua uje tupendekeza jina
 
Habari zenu,

Asanteni sana wana member wa Jf nakumbuka niliandika humu nikiwa nataka kupata mke mwema aliyesoma mwisho level ya diploma hatimaye nimempata tayari na anaitwa Rose na anasifa zote za kuwa mke.

Natoa pongezi na nashukuru sana kwa jukwaa hili.

Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Jamiiforums

hongera ila bado, subiri angalao miaka miwili ndio umsifie
 
wala sijawahi tendwa na mwanamke mwenye degree ila nimekua nao kribu sana na nawaelewa sana wanawake wenye degree wanavyokuwa na mbwembwe zao,, ila hawa wa certificate au diploma safi sana yani full kuheshimiwa na kuelewana

Aisee acha basi kuharibia wenzio soko
 
Bora wanawake wanakifunza kupenda ila sisi wanaume matangazo yanatuletea tumbili na nyani kwenye shamba la viazi vitamu
 
Hongera sana kijana

cc atoto
 
Last edited by a moderator:
Habari zenu,

Asanteni sana wana member wa Jf nakumbuka niliandika humu nikiwa nataka kupata mke mwema aliyesoma mwisho level ya diploma hatimaye nimempata tayari na anaitwa Rose na anasifa zote za kuwa mke.

Natoa pongezi na nashukuru sana kwa jukwaa hili.

Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Jamiiforums

Taja jina lake la 2...
 
hongera sana kaka,kumbe ni kweli kuna wake wa ukel! na mimi natafuta pia awe hajawahi olewa na awe mkristu,karibu
 
Habari zenu,

Asanteni sana wana member wa Jf nakumbuka niliandika humu nikiwa nataka kupata mke mwema aliyesoma mwisho level ya diploma hatimaye nimempata tayari na anaitwa Rose na anasifa zote za kuwa mke.

Natoa pongezi na nashukuru sana kwa jukwaa hili.

Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Jamiiforums
NA IWAPO AKIKUZINGUA ...DONT HESITATE KUNANIHII HUKU......😱
 
Back
Top Bottom