Heaven Sent
Platinum Member
- Sep 27, 2013
- 32,719
- 98,386
Hongereni sana, kila la Kheri
ni kweli nilisema wenye degree siwataki maana niwasumbufu na wengi wao washakuwa used sana hadi kero
Oooh hallelujah!
acha hizo bana , mbona tupo na masters na CPA(T) zetu tumetulia tu bana , degree have nothing to do with ones personality you gat me
ni kweli nilisema wenye degree siwataki maana niwasumbufu na wengi wao washakuwa used sana hadi kero
Huyu jamaa wakati analeta uzi wake wa mwanzo alisema kwamba hataki wenye degree...
Ndio maana nmemwambia asiwaogope
Kha!!!
Hahahahaaa Mpwa ina maana na wewe bado hujapata mtu? Tuhamie PM
Hahahahaaa Mpwa hio judgement yako haina uhalisia kabisa aiseee
tuwekee picha tusije kumchumbia tena
Hongeramo bhe!!!
HUYO jamaaa alitendwa na mtu mmoja degree holder bas ka genelarize wote
Hongeramo bhe!!!
Nashukuru kusukia wengi wao lakini sio wote maana namtaka mwenye degree na hata masters!
wala sijawahi tendwa na mwanamke mwenye degree ila nimekua nao kribu sana na nawaelewa sana wanawake wenye degree wanavyokuwa na mbwembwe zao,, ila hawa wa certificate au diploma safi sana yani full kuheshimiwa na kuelewana