Hahahahaaa Mpwa ina maana na wewe bado hujapata mtu? Tuhamie PM
aya kaka, ngoja na mimi nianze kutafuta mke, nitakupa feedbackhumu humu maana walipatika 11 nikafanye mchujo hadi akabaki Rose tuu,,, nasema hiv humu humu jf kuna wake wazuri na wanajitambuwa
Umejuaje kama ni mwema wakati ndo kwaanza umempata!!!Anakusoma tu ili uje kujua yeye ni lara1
Vipi shem jirani, nini kinaendelea humu?
Nlipenda kauli yako....pesa ya mwanaume tamu..shem
Sanaaaa asikuambie mtu shem, pesa ya mwanaume tamuu mnoooo.
Aisee...
Tamu zaidi ikiwa free lunch
uliyo mwanawasu
Kumbe wa kwetu bhe!!!!
Hongera mkuu,hebu tupia kapicha basi tumuone shemeji.Habari zenu,
Asanteni sana wana member wa Jf nakumbuka niliandika humu nikiwa nataka kupata mke mwema aliyesoma mwisho level ya diploma hatimaye nimempata tayari na anaitwa Rose na anasifa zote za kuwa mke.
Natoa pongezi na nashukuru sana kwa jukwaa hili.
Mungu ibariki Tanzania Mungu ibariki Jamiiforums
Suurra!!!!!
Rerothaaaaa!!
Dah nimekumbuka mbali.
Umekumbuka wap? Sheem