Mrejesho: Nimepata mke mwema kutoka JF

Mrejesho: Nimepata mke mwema kutoka JF

Hivi kumbe yale mabandiko watu wanatoaga huwa wako serious!! Mweeeh Eli79 uko wapi? Nimekumiss ujue.


Tunakula vinono sie. Wewe si ulishasema vya mitandaoni ni tofauti na vya kanisani...ngoja sie tule vinono..
 
Last edited by a moderator:
Tunakula vinono sie. Wewe si ulishasema vya mitandaoni ni tofauti na vya kanisani...ngoja sie tule vinono..

Hahahaaaaaa!! Kwakweli hapana, nakataaa, wizi mtupu! Kwani hujaona niliposema nimekumiss?
 
Hahahaaaaaa!! Kwakweli hapana, nakataaa, wizi mtupu! Kwani hujaona niliposema nimekumiss?


Usitake niamini kuwa you'd never fall online, its possible sana tu sema you're on denial ukiamini kuwa sisi wa mitandaoni ni wezi wa mapenzi.. Fata protocol za urafiki uone kama hutampata Eli79.
Tatizo wewe unanimiss kwenye keypads tu. Njoo mabwepande unipe company.
 
Last edited by a moderator:
Usitake niamini kuwa you'd never fall online, its possible sana tu sema you're on denial ukiamini kuwa sisi wa mitandaoni ni wezi wa mapenzi.. Fata protocol za urafiki uone kama hutampata Eli79.
Tatizo wewe unanimiss kwenye keypads tu. Njoo mabwepande unipe company.

Tuachane na hayo mengine maana huwezi nibadiki mtizamo, haya nielekeze njia nije.
 
Last edited by a moderator:
Tuachane na hayo mengine maana huwezi nibadiki mtizamo, haya nielekeze njia nije.


Niko njiani kukufata, wewe simama hapo hapo.
Nina project na wewe, you'll change.
 
We nawe kwa kujistukia!! Nimecheka kwa furaha bwana, chezea kuwa na le projekti na Eli79 wewe!! Fanya fasta.


Hahaha. Usije nilaumu tu siku ukishangaa upo under my arms, teh teh!!
 
Last edited by a moderator:
Hongera aisee wengine tulitatafuta mwaka sasa kejeli tu ndio nilimbulia
 
humu humu maana walipatika 11 nikafanye mchujo hadi akabaki Rose tuu,,, nasema hiv humu humu jf kuna wake wazuri na wanajitambuwa

Mkuu big up!

Mchujo ulikuweje? Picha, mawasiliano? Au appointment ya kuonana na kutoa marks?

Au walikuja wote kwa mkupuo ukachuja?

Au kuna kampuni/ jamaa/mama aliendesha hili zoezi la usahili?
 
ulimfungulia acc JF mkawa mnawasiliana au mlikutana tu JF na kuanza kuchombezana?

hongera !
 
Back
Top Bottom