Haupo serious yan kumiliki gari ni mpaka uwe na 3mGari yoyote
Yeah salary scale,Haupo serious yan kumiliki gari ni mpaka uwe na 3m
Sema nimepokea nasahaAloooh
hongera sanaAsanteni sana wadau wa jukwaa hili, jana niliomba ushauri kuhusu gari la kuanzia maisha dogo dogo aina ya Toyota.
Kuna mdau alinipa option zaidi ya 5 kuhusu gari hizi
IST
ALLEX
RUNX
PREMIO
PASSO
Nilipenda jinsi RUNX na ALLEX zilivyo na muundo mzuri na kapo safi, baada ya kutoka kanisani nilipita showroom mliman pale kucheki ABCD nikapata RUNX used kwa bei nzuri sana. Baada ya kuikagua kila kona na kuridhia nimeamua kuinunua na bahati nzuri bei yake haijazidi juu ya bajeti yangu. Services watafanya wao Offer nimelipa Nusu na kesho namalizia
ASANTENI SANA WAKUU, NIKIPATA CHANGAMOTO JUKWAA HILI NITALITUMIA KUOMBA USHAURI.
Natania kidogo gari Unakopea hela ya wife tu.....yako unafanyia maendeleoYeah salary scale,
Yaani uwe na salary scale ya 1.5m ukakope hela ununue gari unafikiri ni sawa? Ukiwa na 3m ukikopa hela ununue gari hauumii sana
Gari la kuzururia mitaani sio muhimuNatania kidogo gari Unakopea hela ya wife tu.....yako unafanyia maendeleo
Ukisema ununie gari mpaka uwe na kipato kikubwa utanunua gari ukistaafu
Kwani kuna tofauti ipi kufanya ghetto na kufanyia kwenye gari?hongera mkuuu.
ila pokea onyo!!! usithubutu kufanyia matusi kwenye gari
Mil 3 za nini?Ili umiliki hiyo gari angalau kwa mwezi uwe na 3m
m3 gari ya kutumbukia? ingekuwa ya kupanda sawaIli umiliki hiyo gari angalau kwa mwezi uwe na 3m
Hicho ndio kipato minimumm3 gari ya kutumbukia? ingekuwa ya kupanda sawa
Kipato Kwa mweziMil 3 za nini?
Kuzima engineVitz new model Zina shida gan wakuu ?
Allex na runex ziko vizuri na zina body ngumu kushinda ist karibu nnazo kama gari 10 karibu uchagueAsanteni sana wadau wa jukwaa hili, jana niliomba ushauri kuhusu gari la kuanzia maisha dogo dogo aina ya Toyota.
Kuna mdau alinipa option zaidi ya 5 kuhusu gari hizi
IST
ALLEX
RUNX
PREMIO
PASSO
Nilipenda jinsi RUNX na ALLEX zilivyo na muundo mzuri na kapo safi, baada ya kutoka kanisani nilipita showroom mliman pale kucheki ABCD nikapata RUNX used kwa bei nzuri sana. Baada ya kuikagua kila kona na kuridhia nimeamua kuinunua na bahati nzuri bei yake haijazidi juu ya bajeti yangu. Services watafanya wao Offer nimelipa Nusu na kesho namalizia
ASANTENI SANA WAKUU, NIKIPATA CHANGAMOTO JUKWAA HILI NITALITUMIA KUOMBA USHAURI.
Duh nilikua sijui Asante umeniokoaKuzima engine