Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Atakua alishazoeshwa!! Au kadanganywa na watu wanaosifia ushenzi
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Hebu Ni PM namba yake Nimshauri [emoji41] [emoji41] [emoji41]
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Sepa tu mkuu mambo ya kutembea na mavi kisa nn!? Akafanywe tu asikutishe
 
Waachie wanaoweza kuziba chooo hicho kama wew huwezi...
 
Huyo atakuwa kuna mtu alimla nyuma kwa nguvu baadae ikawa tamu akazoea na sasa anataka umpe wewe ila jua yote hayo ya kuliwa nyuma na watu yamefanyika ukiwa nae kwenye mahusiano haya haya!
 
Tafuna tuuu
Wake za watu wenyewe baadhi wanatoa Huduma hiyo asa cha Ajabu nini!
Changamkia fursa kijana shauri yakoo akikutana na Mjanja Atamung'unya mzigo huo na Atapendwa vibaya mnoo
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini

Mkuu Manilabhona, kwanza pole sana kwa jambo hilo kukutokea katika mazingira hayo tayari mlishaanza mahusiano. Lakini labda mimi nitatofautiana nawengine kidogo kiushauri. Ushauri wangu mimi ni kama ifuatavyo;
  1. Ni vema tujue huyo bint ana umri gani na wewe una umri gani
  2. Mna muda gani katika mahusiano,
  3. Ile primary objective yenu ya kuingia kwenye mahusiano ilikuwa ninini exactly
  4. Mko under which kind of believe Christian or Mouslim- ili tuwa-guide pia kwa mujibu wa maandiko ya Mungu tusije tukajikuta tunatoa ushauri ambao kidini au kiiimani zenu ni zambi au ni katazo
  5. Mwisho kabisa uelewa ni Graduate level?,Diploma level?, Secondary level au ni Primary level? ili mtoa ushauri aepuke kutumia vocabulary za kitaaluma kwenye hoja zake za msingi au adadavue kila kitu kuliko kutiririka kumbe mlengwa haelewi anachoshauriwa ni very academic,.

Thanks

Kikurajembe Original is back from abroad
 
amemkumbuka X wake aliyekuwa akimla nyuma...mwambie na wewe unataka masikioni
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Pole Sana mkuu, Hebu ni pm unipatie namba yake, ili nimpatie ushauri nasaha.
Serious ni pm mkuu unipatie namba yake, mimi ni mtaalamu wa ushauri nasaha na nimeshawasaidia wengi Sana.
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini

Ni PM namba yake y simu plz
 
aiseee kweli kwenye miti hakuna wajenzi...ebu namba yake ya simu plz mkuu daaah mwili umenisisimka mno
 
Back
Top Bottom