Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Mkuu simba akikumbuka pori lazima arudi achananayo huyo hakufai
 
Piga tu, ssio dhambi! Madhali kakuambia mwenyewe, hujalazimisha..! Ruksa
 
Hata akimuuliza haitasaidia. Huyo anachotaka nikupigwa tu.
Nahic alikuwa anapigwa huko nje ila mpigaji lbd kasafiri. Km aliweza kuvumilia miaka 2 inakuwaje anataka leo?
Hebu na ww jiulize
Apana sio fair kum judge huenda kasikia kwa wenzie siunajua,kuna wadada ukiwasikia wanaongea Saloon kama hukutumia akili yako unaweza kuuza ndoa yako au mahusiano yako,sio vibaya kumuliza na kumueleza kua anachotaka kufanya its wrong na huenda akaelewa,tusiwe wepesi waku judge...
 
Weweeee kula waste hiyo c kataka mwenyewe Ila wakati unaanza kula tafuta mwingine ujue huyo Kunguru..., Paka la Bar...hafugiki
 
Apana sio fair kum judge huenda kasikia kwa wenzie siunajua,kuna wadada ukiwasikia wanaongea Saloon kama hukutumia akili yako unaweza kuuza ndoa yako au mahusiano yako,sio vibaya kumuliza na kumueleza kua anachotaka kufanya its wrong na huenda akaelewa,tusiwe wepesi waku judge...
Wapo wasichana wa ivyo ye kasikia uko ajiongezi walaa.
 
Alipokuambia ulichukua maamuz gani kwann hukumpa ushauri wa kiafya kuhusu hilo suala au kumpeleka kwa wataalamu wa afya nadhan ingesaidia sana kuelewa madhara ya hiyo kitu
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Jina lake nan... !? Kama wangu au tunashare mkuu!
 
Ongea nae vizuri, mfanye awe huru kukwambia kwanini anataka umfanyie hivyo! Afu ukifanya doggy umeona pamelegea!? Ukute anasikia tu story kwa watu na kaona kumshirikisha mpenzi wake!
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
etimzur huwezi amini......unatutania wewe.....sema unataka uende huko uani ila unataka kutuzuga ...
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Sasa na wewe si umpe tu,hata kichwa tu itasaidia au mnyonye tigo kuondoa muwasho bhana eboooo.
 
Pole kwa majaribu mkuu. Inaonekana alishawahi kufanywa back door. Kwa ufupi Huyo sio mke wa kuishi nae, ni kama loose ball unapiga na kusepa.
sasa apige mlango upi?
 
Pole kwa majaribu mkuu. Inaonekana alishawahi kufanywa back door. Kwa ufupi Huyo sio mke wa kuishi nae, ni kama loose ball unapiga na kusepa.
mkuu unampa pole ya nini wakati mwenyewe anakwambia mzuri maana hawezi muacha kwa hiyo tegemea watatumiana tigopesa.
 
Achana nae..usijpe stress kwa kitu kama hicho..who knows? pengne anapata dose ya nyuma bila wewe Kujua na kukutishia atafanya nyuma...
 
Back
Top Bottom