HALELUYA MOSHI
JF-Expert Member
- Aug 14, 2014
- 2,121
- 1,210
Wanaume wa dar na chips mayai zenu
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.
Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.
Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]wacha wafanye .. dhambi hii ya utapeli inanitosha na siwezi kuacha kutapeli wanaume .. hiyo niwaachie tu hao
unaenda wapi sasa?[emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125] [emoji125]
ha ha ha tena we nakutengeneza tu nitakutoa parefuHahahahah
Nakimbia kutapeliwa Mkuu!
Hapa umegonga mwamba!ha ha ha tena we nakutengeneza tu nitakutoa parefu
yeduuu imeandikwa wapi hiyo?Hapa umegonga mwamba!
Alaniwe mwanamke anaemtapeli mwanaume
Maneno yangu hayo!yeduuu imeandikwa wapi hiyo?
Ila siyo poa kumtapeli mwanaume bora useme tu akusaidie!yeduuu imeandikwa wapi hiyo?
Labda tuwaulize wadada huko mbele kumepatwa na nini? kwa nini sasa hivi huko nyuma imekuwa fashenimbona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..
Mpe raha mwenziooo, ashazoeshwa huko kabla sasa awashwa afanywe na nani? AlaaaaJamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.
Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
\Hili nalo ni swali la Msingi kwakweli., itakuwa kipindi cha miaka 2 wakati wewe unafanya sehemu husika kuna mtu alikuwa anakusaidai, sasa labda huyo mtu wameachana au hayupo ndo shida anataka wakumpa hana...ACHANA NAE, HAKUFAI, Sijui mwanamke kama huyo anaringia nini sasa mana hana thamani tena.Hata akimuuliza haitasaidia. Huyo anachotaka nikupigwa tu.
Nahic alikuwa anapigwa huko nje ila mpigaji lbd kasafiri. Km aliweza kuvumilia miaka 2 inakuwaje anataka leo?
Hebu na ww jiulize