Miss Chaggambona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..
Huyo ndo wa kuoa sasa,maana atakupa barka zoteee,huku kwetu Mombasa watu wanawagombania kama nini.Mwanamke akianza tabia ya kupigwa nyuma huyo hafai kuoa sbb hajui thamani ya mwili wake.
Na wengi wao huishia kupigwa tu na kukimbiwa na huwa wana list ndefu ya watu waliongia nao kweny mahusiano. Ww hapo unaweza kuwa wa 25.
Hawa huwa hawana msimamo, mtu yyte anapiga tu hata km ni rafiki yako ili mradi awe muumin mzuri wa hayo mambo. Ukiwaangalia vizuri wana mapepo, hapo anakuwa siye yy.
wewe vepee unatumia?mbona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..
Hongera zako. Unaongea lkn moyo wako unakusutaHuyo ndo wa kuoa sasa,maana atakupa barka zoteee,huku kwetu Mombasa watu wanawagombania kama nini.
Moyo machine!Kwa sasa hafai tena. Kwa maana amesha declare interest yake. Inatakiwa aachane nae.
Huyo itakuwa vyuoni huko alikuwa anatafuta maisha rahisi akajikuta washamgeuza ns kazoea mchezoMdomo umenijaa mate,Mkuu Dada kavumilia weeeeeeeeeee miaka yote miwili lakini sasa Uzalendo ukamshinda akaona bora akwambie kua kizuri kula na umpendae na wewe sio mtumiaji wa vitu Vibaya kama hivyo,umemuliza kama alianzia wapi Tabia hii na anamda gani? wanawake wengine hawajipendi jamanii...
HAWALAZIMISHWI BALI WAO NDO WANATAKA.mbona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..
" when God gives you beauty without brain, it is the private parts that suffer the most"Uzuri bila akili sawa sawa na bure tu
Mpige chini mapema