Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

yaani umeshakula 0713.... mpaka umechoka halafu sasa unajifanya kutaka ushauri baada ya kusikia ina madhara ole wenu mfanyao mambo hayo
 
mbona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..
Miss Chagga

Mshauri huyu kaka akubaliane tu na mpenzi wake.

yeye atafanya pale panapomhusu huko nyuma awapelekee wengine ila kwa sharti moja tu kutokutoa mbele kwa mwengine
 
Mwanamke akianza tabia ya kupigwa nyuma huyo hafai kuoa sbb hajui thamani ya mwili wake.
Na wengi wao huishia kupigwa tu na kukimbiwa na huwa wana list ndefu ya watu waliongia nao kweny mahusiano. Ww hapo unaweza kuwa wa 25.
Hawa huwa hawana msimamo, mtu yyte anapiga tu hata km ni rafiki yako ili mradi awe muumin mzuri wa hayo mambo. Ukiwaangalia vizuri wana mapepo, hapo anakuwa siye yy.
Huyo ndo wa kuoa sasa,maana atakupa barka zoteee,huku kwetu Mombasa watu wanawagombania kama nini.
 
Maisha yako ili yakamilike ni kuhakikisha una furaha muda wote!Hakikisha hukaribishi huzuni hasa ile inayosababishwa na watu....!Hakikisha kila unachokifanya unakuwa na furaha !Huyo dada mwambie aende na usimrudie maana kesha fumuliwa marinda tayari!Achana naye kabisaaaa!
 
Mpaka hapo unahitaji ushauri tena???
Temana nae aisee.
 
Kweny miti hakuna Wajenzi au Mweny bahat habahatiki. Wenzako tunalilia iyo nafas wew huitaki. Nikimpata dem wa ivo ntampa chochote atakacho nipe tayar kumuachia ata ki'vitz' au nimkopee benk kwa dhamana ya jumba lang
 
haya walamavi mzigo huo kazi kwenu weka namba zake na picha
 
Kama unapenda kuzama kwene tope we zama asa ilo nalo unataka ushauri au???
 
Itakuwa alishaaribiwa mapema kabla yako. Hafaivkuwa mkeo tena Ana waume wa type yake
 
Mdomo umenijaa mate,Mkuu Dada kavumilia weeeeeeeeeee miaka yote miwili lakini sasa Uzalendo ukamshinda akaona bora akwambie kua kizuri kula na umpendae na wewe sio mtumiaji wa vitu Vibaya kama hivyo,umemuliza kama alianzia wapi Tabia hii na anamda gani? wanawake wengine hawajipendi jamanii...
Huyo itakuwa vyuoni huko alikuwa anatafuta maisha rahisi akajikuta washamgeuza ns kazoea mchezo
 
Back
Top Bottom