Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Weka picha niamini huo uzuri unaosema...pia nitumie namba yake nikusaidie kumfumua marinda ....we're utaendelea kula steak sie wake utumbo tuachie shombo letu.
 
Sijakuelewa lalamiko lako ni nini. Kakuomba umsaidie mkuki au umlime yeye mkuki?? Hivi kweli, wewe waona shida gani? Mwambie wazi tu kuwa mstari huo weye huingii hivyo yeye awape hao wazibua maji taka. Lakini tangu sasa tumia kinga kwani yaonesha ni kibaka mzoefu. Pia ka ulitamani kumchukua wa kudumu, hakufai.
 
Huo ndio mchezo wao wasasa kuonekana mijnga in bora kuliko ujanja usio na tija mkuu
 
.....we mfi.re tu jomba...we vipi bana....mi sioni shida hapo...usipofanya hivyo wanakufi.ria....sex ni makubaliano kati ya wawili (kwa maana ya ke na me)...wala hukutakiwa kuyaleta humu jf...we ndie shida...
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Huo n mtihan mkubwa mkuu. Lakn kama kwel unampenda fanya kwel kla m2 na starehe yake
 
at
Mdomo umenijaa mate,Mkuu Dada kavumilia weeeeeeeeeee miaka yote miwili lakini sasa Uzalendo ukamshinda akaona bora akwambie kua kizuri kula na umpendae na wewe sio mtumiaji wa vitu Vibaya kama hivyo,umemuliza kama alianzia wapi Tabia hii na anamda gani? wanawake wengine hawajipendi jamanii...
a mimi nashangaaa,,bora aniambie ninyonye papuchi yake lkn sio kitendo hicho
 
Upewe gunia la chawa ujikune wewe kenge mboga mkubwa wewe..........yaani hiyo tiGo unaipaka mayonnaise kwa ndani alafu unadumbukia mzima mzima, na ukivaa kondom tu ushaidhulumu nafsi
 
Kwa kweli cku ya kiama cjui watajibu Nini mbele za mungu hao wenye Tania hiyo
Kijana huyo mwanamke kaanae chini mpe ukweli tu kuwa WW co wa hivyo na umwambie mungu anamuona aachane na Tabia hiyo, na kama ataendelea tena basi ujue Huyo co wako tena muache kwa Amani aende zake tu
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Naomba namba yake please.
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
fanya upelelez kwann anataka hivo...kama jibu likiwa kuwa anataka hvo kwa sabab alikuwa akifanya hivo sku za nyuma huyo sio mke ni kahaba ila kama anataka kufanya hivo kwakuwa kaskia kwa watu bjas na yy anataka kujalib fanya umkanye ila akionekana kutobadilika achana nae mapema maana lazma atakutaftia mwenzako atakaemtimizia hiyo tamaa!!!
 
huyo mwanamke kwa ufupi ni shetan...anawezaje kuzungumzia swala kama hilo ambalo kulizungumzia tuu mbingu na ardhi hutikisika kwa mshangao....hapo fanya uondoke mapema sana
 
Back
Top Bottom