Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Hawez kuwa mwanamke huyo.. Eti akutishe ataenda kuugawa nje, na akaugawe, si wake kwa utafirrwaa wewe.. Nduku si lake.. Km ni demu wa kuzugia wa kuzugia we endelea kupiga huku moyoni na akili ukiwa humtilii maanan, ila kama una mawazo ya kuwa mke badilika fasta mkuu huyo hana hadhi ya kuwa mke... Approach yake tu ya kutatua tatzo imemuonesha si timama.. Mwanamke unalopokaje kuwa.. "Usiponifilla, ntaenda kufillwa na wengine"!!!!?? Supu ya mbwa hyo.
[emoji124] [emoji124] [emoji124] [emoji124]
 
Ameshazoea kula nyama ya mtu hawezi kuacha mkuu,huyo hafai kukaa nae na ataliwa na wengine ukisusa kula kiboga ,,,,,ila pole sana
 
Mkuu mimi najishughlisha na ushauri kwa wadada wenye tabia kama hizo pliz inbox me namba yake nitaongea naye ataacha hiyo tabia bila hata kujua kama wewe ndye umeniambia,pliiz mkuu nataka nikusaidie wewe ili asiwe anakwambia tena
 
Kwahiyo wewe mleta mada unaangalia uzuri wa sura! Wakati wenzako wanakula mkiani! Amka inaelekea mgeni kwenye mahusiano! Msimamo wako ni upi?
 
Ongea nae vizuri, mfanye awe huru kukwambia kwanini anataka umfanyie hivyo! Afu ukifanya doggy umeona pamelegea!? Ukute anasikia tu story kwa watu na kaona kumshirikisha mpenzi wake!
Live thing [emoji122] [emoji122] [emoji122]
 
jihadhari sana na hiyo kitendo chafû neno la Mungu linasema ole wao wafi....raji na wafi.. rwa
 


Nowadays, you can do anything that you want—anal, oral, fisting—but you need to be wearing gloves, condoms, protection.

All The Best
Sorry, are u also doing one or two of those[emoji115]
 
Amezoea huyo.akikuwa anakuonea noma siku nyingi.achana naye kwani kinyume ni jambo la kinyama sana
 
Kama umempenda in vema we we umuhudumie kibarazani huko uani mruhusu tu ahudumiwe na mwingine,au vipi,kama nae amekupenda,ila ndoa yenu msifungie msikitini nendeni kanisani
 
Back
Top Bottom