Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Aisee unaishi na kahaba mla watu, kimbia ufe mkuu.
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
tatizo mnatongoza wanawake waliostafu biashara ya ukahaba ndioo shidaaa polee sanaa lkn
 
Adi kakwambia atawapa wa nje wamfanye uko nyuma ujue kashatoa vya kutosha kaona amalizie kwako..ni pm namba yake nimtest kama atatoa kwa wengine au la..
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Ukiona manyoya ujue kashaliwa.
 
kama umeamua kutushirikisha mkuu basi ni vema ukaweka picha yake happpaaaaa
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
hili nalo ni la kuomba ushauri..!!!
huyo tupa kule, tafuta koloni kwingine
 
Huyo hafai kuwa mke inatakiwa umuache aende zake akaendelee kutafuta dhambi hizo kwa shetani mwenzie aliyemfundisha mapenzi ya aina hiyo
 

Nowadays, you can do anything that you want—anal, oral, fisting—but you need to be wearing gloves, condoms, protection.

All The Best
Baniani porn zitakuangamiza Mkuu,...hadi fisting?....bila shaka una mpango wa kumuua mtoto wa watu.
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Ndugu yangu huyo tayari alishafanywa na uachane nae tu.
Ni ushauri wangu tu
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
[emoji121]
MKUU
WEKA PICHA FASTA HAPA NIKUSHAURI!
 
Wanaume Mungu anawaona, kwa mijanaume ya kiafrika ilivyo alafu useme mwanamke anakulazimisha kufanya kitu fulani, tena sio mmoja wanaolalamika ni lundo la watu hivi ni kweli?? Na kama ni kweli kuna haja gani ya kurudia rudia mada wakati wanaume wa Kiafrika hufanya maamuz ya papo kwa hapo baadae sana ndo huja kufikiria! Nyie mmepatwa na nini mpaka akili zenu zimeshindwa kufikiria na kufanya maamuz badala yake mnakuja Ku complain every day..... Yaani mnahama hama kuwachafua wanawake kwa michambo na kisakamo kila siku ....wanaume mmepatwa na nini? Kama kweli unapitia hali hiyo na uyo mwanamke hujamuacha kwa kutegemea kupata ushauri hapa huku ukijua kabisa jambo hilo ni baya kwa binadamu na Mbele za Mungu basi dhahili wewe sio mwanaume timamu mwenye kusimama peke yake katika kufanya maauzi hata katika mambo yanayoonekana wazi kuwa ni mabaya!
"Eti unafokewa......hivi tangu lini mwanaume wa Kiafrika akaruhusu kufokewa na Mwanamke kama tu hutokua na mapungufu!!? Si bure Mkuu !!
 
Back
Top Bottom