Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

MANILABHONA

JF-Expert Member
Joined
Apr 1, 2015
Posts
462
Reaction score
351
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma.

Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
Pole kwa majaribu mkuu. Inaonekana alishawahi kufanywa back door. Kwa ufupi Huyo sio mke wa kuishi nae, ni kama loose ball unapiga na kusepa.
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
mkuu kama ulikuwa na malengo naye hapo hamna kitu na ishu iliyopo kwa vile yeye anataka hata usipo mpiga back atakuwa ametafuta au atatafuta mtaalamu mwingine
 
huyo sio mwanamke tena kama ameanza hii tabia basi achana nae awatafutee hao hao
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
We zubaa wahuni wampate
 
Jamani niwashirikishe kituko kilichonitokea siku za hivi karibuni. Nina dada mmoja niko na mahusiano naye kwa miaka miwili iliyopita. Siku za hivi karibuni amekuwa akiniomba tufanye mapenzi kinyume na maumbile-anataka nimfanye nyuma. Hicho kitu mimi sijawahi kufanya, lakini pia sijisikii kuwa salama na safi kwa kitendo hicho, kwa hiyo mara zote nimekuwa nikimkatalia. ghafla baada ya kukataa namuona mwenzangu hanijali tena, amekuwa mkali ananifokea kwa kitu kidogo tu.mara aniambie ataenda kufanywa na watu wengine. sasa sijui niachie ngazi tu, lakini ni mzuri huwezi amini
jiongeze wewe acha kulialia mtoto wa kiume
 
Mdomo umenijaa mate,Mkuu Dada kavumilia weeeeeeeeeee miaka yote miwili lakini sasa Uzalendo ukamshinda akaona bora akwambie kua kizuri kula na umpendae na wewe sio mtumiaji wa vitu Vibaya kama hivyo,umemuliza kama alianzia wapi Tabia hii na anamda gani? wanawake wengine hawajipendi jamanii...
 
Mwanamke akianza tabia ya kupigwa nyuma huyo hafai kuoa sbb hajui thamani ya mwili wake.
Na wengi wao huishia kupigwa tu na kukimbiwa na huwa wana list ndefu ya watu waliongia nao kweny mahusiano. Ww hapo unaweza kuwa wa 25.
Hawa huwa hawana msimamo, mtu yyte anapiga tu hata km ni rafiki yako ili mradi awe muumin mzuri wa hayo mambo. Ukiwaangalia vizuri wana mapepo, hapo anakuwa siye yy.
 
Mdomo umenijaa mate,Mkuu Dada kavumilia weeeeeeeeeee miaka yote miwili lakini sasa Uzalendo ukamshinda akaona bora akwambie kua kizuri kula na umpendae na wewe sio mtumiaji wa vitu Vibaya kama hivyo,umemuliza kama alianzia wapi Tabia hii na anamda gani? wanawake wengine hawajipendi jamanii...
Hata akimuuliza haitasaidia. Huyo anachotaka nikupigwa tu.
Nahic alikuwa anapigwa huko nje ila mpigaji lbd kasafiri. Km aliweza kuvumilia miaka 2 inakuwaje anataka leo?
Hebu na ww jiulize
 
Back
Top Bottom