Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

Mpenzi wangu anataka tufanye kinyume na maumbile

mbona kasi imekuwa kubwa wanaume wanalalamika kulazimishwa kinyume na maumbile ..

Mimi nafikiria vinginevyo...Kuna watu wana kampeni maalumu ya kuukuza ushoga...kwa sababu kufanya mapenzi kinyume haina tofauti na mwanaume kuwa shoga

Shoga/Gay ni mtu anayejihusisha na mapenzi ya namna hiyo...kufanya au kufanywa

coz mik.ndu wanayo both wanaume na wanawake

Kwa hiyo hizi thread ni sehemu ya hiyo kampeni
 
Mimi nafikiria vinginevyo...Kuna watu wana kampeni maalumu ya kuukuza ushoga...kwa sababu kufanya mapenzi kinyume haina tofauti na mwanaume kuwa shoga

Shoga/Gay ni mtu anayejihusisha na mapenzi ya namna hiyo...kufanya au kufanywa

coz mik.ndu wanayo both wanaume na wanawake

Kwa hiyo hizi thread ni sehemu ya hiyo kampeni
sipiti tena kweny mathread yao
 
''....Wanawake wengi wapo hatua mbili mbele....'' Zetutu
 
Achana naye, cheki afya yako haraka, wanasema ukionja huwezi acha mkuu.
 
Aiiibuuuu haata wewee!!!
iskie tuu inye wewe, yawezekana huyu demu alifanywa zamani au alimwagiwa shahawa nyingi na huwa zinaozea huko kwenye utumbo sasa uwa bacteria sababu shahawa hugandia kwenye mikunjo ya utumbo/Mkndu. hapo wakati wadudu wanatafuna tafuna utumbo lazima awashwe tuu na ni utamu mmoja wa raha sana. hao wadudu huwa wanamtekenya na nakwambia asipooshwa utumbo tena kwa madawa hapo hawezi acha ndo maana mwanamke alishafanywa huko sio rahisi kuacha hata shoga mwanaume huwa hawwawei sababu ya hao bakteria,
Achen inye iitwe inye jaman. mle kuna raha za ajabu
 
akafanywe mara ngapi ashaliwa huyo kama unabisha elekeza kitu yake upepo unakotoka utasikia filimbi inaita fiiiiiiiii
 
Back
Top Bottom