Mpangaji mpya

Mpangaji mpya

Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Mkubalie halafu muombe hela ya Kodi.
 
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Ukimaliza kupika chakula unakiacha nje au unapeleka ndani?
 
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱
Anataka kumla mpishi
 
Ni hivi wakuu, hapa napokaa tuko wapangaji wa 4 design kama apartment flan hv.... Sasa Kuna mpangaji wakiume alihamia muda Si mrefu aliniomba niwe namsaidia kupika chakula Cha jioni akitoka kazin awe ananilipa, kutokana na Kaz yangu saa nane tu nakuwa Niko nyumban na sna majukum meng nikamkubalia awe ananipa mahitaj napkia nje na kwake, ajabu anataka nikapikie ndani kwake nisipikie nje!! hapa Kuna usalama kweli je nitaoneka vp na wapangaji wengne hata kama Nia yake sio ovu😱

Kitendo cha Kukubali kumpikia tu.
Imeisha hiyo.
 
Kama kaoa! YBWY F&B, Kama ni single pengine ni njia yake ya kujieleza.
 
Hapo kwenye kula na mpishi ndo napaogopa
Kama upo single,basi elewa huyo anatafuta jiko kwa njia ya practical,atakupima usafi wako,atakupima,upo rafu au ni neat gal,tabia,kuona dosari na kuzitatua,elewa kuna siku atakwambia sina fedha,jua kutatua hili,pimeni afya zenu,pana ndoa hapo!....
 
Ndio maana vijana hawaoi kumbe, yaani kirahisi tu mtu akuombe umpikie from no where na wewe ukakubali, ukishapika atakuomba umfulie na nguo, na kitanda umtandikie na nyumba umsafishie mwisho ataomba na rungu asuuze, maana safari moja huanzisha nyingine
 

Similar Discussions

Back
Top Bottom